Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมมันให้กด F1 มันทำท่าจะบู๊ตเข้า Windows แต่ไม่บู๊ต แล้วก็วกกลับมาที่ให้กด F1 อีก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมมันให้กด F1 มันทำท่าจะบู๊ตเข้า Windows แต่ไม่บู๊ต แล้วก็วกกลับมาที่ให้กด F1 อีก

คอมผมมันให้กด F1 มันทำท่าจะบู๊ตเข้า Windows แต่ไม่บู๊ต แล้วก็วกกลับมาที่ให้กด F1 อีก วนๆ อยู่อย่างนี้ผมต้องเซ็ทอะไรตรงใหนมั่งครับหรือต้องลง Windows ใหม่สถานเดียว การบ้านรายงานเยอะมากเลยครับตอนนี้ไม่มีคอมใช้แล้วครับ รบกวนเพื่อนๆ แนะนำด้วยครับ

กดหน้าไหนครับ ถ้าหน้าแรก อาจจะเกี่ยวกับไบออสอะครับ

Comment

หน้าไบออสอ่ะจิ .... งั้นก็เครียร์ไบออสแล้วว่ากันใหม่ดีกว่า

Comment

ขอบคุณท่าน อิทธิพล กับท่านเดียร์มากครับ
        เพิ่งเปลี่ยนถ่านไบออสมาได้ไม่ถึงเดือนเลยครับ แล้วมันเคลียร์ ไบออสยังไงครับ........(แบบว่าผมเพิ่งมาเป็นคอมที่ละเรื่องตอนรู้จัก OVERCLOCKZONE เมื่อกันยายนที่ผ่านนี่เองครับ ลง XP เองได้ก็ดีใจสุดๆ แล้วครับ)

Comment

ผมว่าลองดูที่แรมดีกว่าครับลองถอดมาเป่าๆร่ายมนต์ซักรอบสองรอบแล้วเสียบเข้าไปใหม่ ลองดูครับ

Comment

Working...
          X