Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ oc Galaxy9600GSO ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ oc Galaxy9600GSO ด้วยครับ

เพิ่งถอย Galaxy9600GSO OC มาครับ
    ลงตัวโปรแกรม xtreme tuner ที่มากับการ์ด แล้วงงๆ มีให้ปรับตั่ง3อย่าง
    ปรับไม่ค่อยถูก
    ใครเคยลองเล่นแล้ว แนะนำการปรับ OC ให้ด้วยครับ
    อย่างได้แรงๆอีกหน่อย

ขอบคุณครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=305

Comment

แต่ผมว่าน่าจะลากได้ไม่เยอะเพราะว่ามัน OC มาจากโรงงานแล้ว

Comment

ผมใช้ตัวธรรมดาอยู่

ลากใช้ที่ 700/1800/2300 ไม่เพิ่มไฟครับ ลองดู

ถ้าปรับจั๊มเปอร์เพิ่มไฟ ก็ไปต่อได้อีก

Comment

แค่นั้นก็ร้อนแต๊บๆ แล้วเน้อ

Comment

อืม.. ขอบคุณทุกท่านครับ เด๋วลองดูๆ

Comment

ระวังเรื่องความร้อนด้วยครับ
              ตัว OC ความร้อนสูงกว่า ตัวธรรมดา เพราะซิงค์มันระบายความร้อนไม่ทัน

ของผมโหลด 50-60หน่อยๆ

Comment

มันร้อนแรงมากมายเลยนะ...

Comment

Working...
                X