Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดไปไม่เป็น ด่วน2เอง *-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดไปไม่เป็น ด่วน2เอง *-*

ด่าน2ครับไปไม่เป็นแล้วทำไงคับมันต้องเปิดประตูปะ
    แล้วต้องทำไงระเบิดมือก็ใช้ระเบิดประตูไม่ได้

ลองกด6แล้วครับแต่มันก็ใช่ไม่ได้ต้องกดบริเวณไหนคับ
    Attached Files
    Last edited by eak5299502; 12 Nov 2008, 13:57:09.

ระเบิดมันดู

ผมก็ไม่รู้ถึงใหนละเหมือนกัน
    ยิงปืนบนเครื่องบิน บนกลางทะเล อยู่เลย แต่น่าจะหลายด้าน ละ

Comment

ไปที่ ปืน กล 2 กระบอก ยิงให้หมดฆ่าให้หมด เน้น ฆ่าให้

หมด

แล้วเพื่อนเราจะมาหน้าประตู แล้วเพื่อนเรา 1 คนจะโดนจิ้ม ตาย แล้วก็ผ่าน - -

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
        ไปที่ ปืน กล 2 กระบอก ยิงให้หมดฆ่าให้หมด เน้น ฆ่าให้

หมด

แล้วเพื่อนเราจะมาหน้าประตู แล้วเพื่อนเรา 1 คนจะโดนจิ้ม ตาย แล้วก็ผ่าน - -
        แต่ผมก็ยิงหมดแล้วเหลือแต่รถถัง2คันมันยิงไม่ได้เอาปืนกลยิงก็ไม่ได้ทำไงคับ

Comment

ง่ายๆครับไปตามจุดรูปดาวในแผนที่วงกลมด่านล่างแล้วจะเคลียร์ครับ COD เล่นแบบไม่ต้องคิดเลยครับเกมส์นี้ ยิงอย่างเดียว

Comment

กด 6 ใช้วิทยุเรียกให้เรือรบเรายิงจรวดมาถล่มครับ[IMG]ฝากรูปตลาดรถ[/IMG] [IMG]ฝากรูปตลาดรถ[/IMG]
            Last edited by runnerkob; 12 Nov 2008, 13:58:50.

Comment

ไปผิดทางแล้วมั้ง ดูจากแผนที่ให้ไประเบิดรถถังอ่ะ

Comment

กด 6 ครับ..ใช้วิทยุเรียกให้เรือรบเรายิงจรวดมาถล่มรถถัง 2 คันครับ

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                  กด 6 ใช้วิทยุเรียกให้เรือรบเรายิงจรวดมาถล่มครับ[IMG]ฝากรูปตลาดรถ[/IMG] [IMG]ฝากรูปตลาดรถ[/IMG]
                  ใจมากคับแต่กด6แล้วมันก็ใช้งานไม่ได้ไม่รู้จะไปกด6อย่างไรแล้วสงสัยต้องเล่นไหม่บักปะไม่รู้

Comment

เลงรถถังก่อนครับ

Comment

กด 6 สิ

Comment

กด 6 เรียกเครื่องบิมมาBoom คับ อิอิอิ

Comment

Working...
                        X