Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะโม SAAG 10R ยังไงให้เบสนุ่นขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะโม SAAG 10R ยังไงให้เบสนุ่นขึ้น

เบสมันจะออกเป็นลูกๆแข็ง เสียงกลางก็ออกแหลมๆ จะแก้ไขยังไงดีครับ

เหมือนมันแยกย่านความถี่ที่ส่งออกมาชัดเจนเกินไป

แค่เปลี่ยนลำโพงฟังเสียงเปลี่ยนยไปแล้ววววว

เน้นหาอันใหญ่ๆจะดีมาก
    ตอนนี้เอาของเนชั่นแนลเปลี่ยนแทนให้เสียงนุ่มไปเลย

Comment

Originally posted by Zero_Murasame View Post
      แค่เปลี่ยนลำโพงฟังเสียงเปลี่ยนยไปแล้ววววว

เน้นหาอันใหญ่ๆจะดีมาก
      ตอนนี้เอาของเนชั่นแนลเปลี่ยนแทนให้เสียงนุ่มไปเลย
      ขอโมก่อนนะครับ ยังเปลี่ยนได้ไหม

Comment

Originally posted by Antimage View Post
        ขอโมก่อนนะครับ ยังเปลี่ยนได้ไหม

จำได้ว่ามีท่านนึงเคยโมสายแล้วเอามาให้ดูครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าเค้าคือใคร

Comment

ตามลิงค์นี้น่าจะพอเป็นประโยชน์บ้างนะครับ
          http://www.overclockzone.com/pod/SPKmod_3/index.htm

Comment

Working...
          X