Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปซื้อพันทิพย์ถูกกว่าคอมมาร์ทไหมเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปซื้อพันทิพย์ถูกกว่าคอมมาร์ทไหมเนี่ย

ตอนนี้เห็น X2 4800+ ราคามันลงเอาๆทุกวัน ตอนนี้เหลือแค่ 1890 ประกัน Com7 ใครไปคอมมาร์ทช่วยเทียบราคาทีว่ามันจะถูกลงไปกว่านี้อีกไหม เฮ้อ...เซ็งเลย

เห็นเขาว่า พวก HW ไม่ค่อยลดครับในงาน เน้น notebook มากกว่า

Comment

ลองแวะเวียนไปดู ก็ได้นี่ครับ ถือว่าไปเปิดหู เปิดตา แต่อย่าเผลอใจไปเปิดกระโปงเด็กไครเข้าละ เดียวจะไม่ได้กลับบ้าน

Comment

คงยากอะครับที่งานนั่นเค้าเน้น notebook

Comment

มิน่าทำไมพันทิพย์มันมีรายการ Clearance Sales เพิ่มขึ้นเยอะจัง

Comment

gเดินดูพันทิพย์ดีกว่า ไม่ต้องไปแย่งซื้อกะคนอื่น เดิมเลือกเอาตามสบาย

Comment

Working...
            X