Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดชุดสุดดคุ้มให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดชุดสุดดคุ้มให้ที่ครับ

ช่วยจัดชุดสุดคุ้มให้ที่ครับๆพี่2หมื่นรวมจอครับ พอดีคอมมันพังกระทันหันผมกับพี่น้องต้องใช้ทุกวัน
    คอมเครื่องนี้ใช้3คนครับ
    1.พี่ผมกราฟฟิคครับ ตัดต่อหนัง
    2.น้องผมใช้งานทั่วไป hi5 เป็นหลัก
    3.ส่วนตัวผมเอง เน้นเกมส์ครับ ไม่โอซี ไม่อัฟเกรดเพิ่มครับ ใช้เครื่องละ5ปี เครื่องนี้เครื่องที่3แล้วครับ
    ขอทั้งชุดAMDและอินเทลครับ กาดจอขอฝั่งเขียวครับผม

ขอขอบคุณพี่ๆมากๆครับ _/\_

งบประมาณ??

Comment

Originally posted by prinnv View Post
      งบประมาณ??
      2หมื่น รวมจอครับ

Comment

Working...
      X