Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชื้อ home theater มาต่อกับคอมจะคุ้มไหมครับ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชื้อ home theater มาต่อกับคอมจะคุ้มไหมครับ???

คือพอดีเห็น home theater ที่โลตัสลดราคาจาก 18000 เหลือ 8000 อะครับ เลยอยากจะทราบว่าถ้าชื้อมาต่อกับคอมจะคุ้มไหม ตอนนี้ใช้ sound card ของ creative 5.1 อยู่ครับ แต่เป็นรุ่นเก่าไม่รู้รุ่นไหน สรุปก็คือ
    1.อยากจะทราบว่าชื้อ home theater มาต่อกับคอมจะคุ้มป่าวครับ
    2.เสียงจะดีไหมเมื่อเทียบกับลำโพงคอมทั่วไป (ชอบดูหนังครับ)
    ขอบคุณครับ

in box ไม่คุ้มด้วยประการทั้งปวง

เจอ G9 EX มือ 2 ตัวละ 4000 กว่าบาท กลืนไม่เข้า คายไม่ออก

Comment

Working...
    X