Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ เคยเคลม Power Supply ที่ Hardware House กันเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ เคยเคลม Power Supply ที่ Hardware House กันเปล่าครับ

พอดีจะเอาไปเคลมครับ
    ไม่รู้จะต้องเอาไปทั้งกล่องเลยเปล่า
    หรือ เอาเเค่ตัว Power Supply ครับ
    เพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยบอกหน่อยจ้า

เอาไปแต่ตัวPSUก็พอครับ

ถ้าเป็นตัวในลายเซ็นต์ท่าน เคลมรอซ่อมหลายวันแน่ๆกับHWH

Comment

อ้าว! ไม่มีใครเคยเคลมเลยหรอท่าน

Comment

มันเจ๊งไงเหรอครับ เสี่ยงจี่ หรือว่าอย่างไรครับ พอบอกได้ไหม

Comment

ตอนเเรกๆ เล่นอยู่ดีๆ
          มันก้อดับไปเลยครับ
          เเล้วพอกดเปิดเครื่องอีกครั้ง
          มันก้อไม่ติด เเล้วพัดลมที่ PSU ก้อไม่หมุน มีเเต่เสียงติ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
          ตลอดเลยท่าน ไม่รู้เป็นไร

Comment

Originally posted by tom23 View Post
            อ้าว! ไม่มีใครเคยเคลมเลยหรอท่าน
            ผมกำลังว่าจะเอา tagan tg600-u38ไปเคลมอยู่พอดีมีท่านนึงหาอยู่ในนี้เลยเอามาลองเทสดูจะได้ขาย มันดันจี่หอยแทนไม่รู้ทำไงดีขี้เกียจไปเคลมมาก

Comment

มีใครรู้ว่าประมาณกี่วัน
              ถึงจะได้ครับ ?

Comment

Working...
              X