Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นแล้วภาพเป็นงี้อะครับ COD 5 WAW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นแล้วภาพเป็นงี้อะครับ COD 5 WAW

ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้อะครับ ผมใช้ HD3850 Driver 8.10 กะ 8.9 XP 32 bit

แล้วภาพมันจะกระพริบๆ เหมือนกราฟิค แปลก ๆ ภาพกระพริบๆมากๆ เลยด่านสอง ด่านเรือ

เป็นที่อะไรกันแน่ครับ ใครทราบช่วยที

แบบรูปแรกผมก็เป็นนะเเต่รูปอื่นไม่เห็นนะ

Comment

สำหรับท่านผู้ที่ใช้การ์ดจอ ตัวเดียว กรุณาอย่างไปติ๊กเจ้าตัวในภาพนะครับ ไม่อย่างนั้นภาพที่แสดงผลออกมาจะผิดเพี้ยนอย่างเช่นพื้นน้ำเป็นต้น

Comment

สำหรับท่านผู้ที่ใช้การ์ดจอ ตัวเดียว กรุณาอย่างไปติ๊กเจ้าตัวในภาพนะครับ ไม่อย่างนั้นภาพที่แสดงผลออกมาจะผิดเพี้ยนอย่างเช่นพื้นน้ำเป็นต้น

เรื่องแสดงผลอย่างอื่นพอว่าแต่ไอ้กลุ่มควันกระพริบเนี่ยไม่ใช่ที่ติกหรอกครับ ผมก็พยายามหาสาเหตุอยู่ อันนี้ผมก็พึ่งเป็นเนี่ย จบมา2รอบไม่เป็น รอบ3 งงครับเป้นได้ไง ด่าน2มีกลุ่มควันกระพริบๆเพียงแต่ไม่มากเท่าไหร่และผมก็ไม่ได้ใช้ ATiด้วย
        Last edited by runnerkob; 13 Nov 2008, 11:26:33.

Comment

ถ้าติ๊กจะไม่เป็นควันกระพริบครับ จะเป็นภาพลางๆรูปควันจางๆมันจะขึ้นที่เล็งปืนยู่้ตลอดเวลา แต่ถ้าไม่ติ๊กจะเป็นควันกระพริมผมคิดว่าเป็นฉากที่เค้าตั้งใจทำขึ้นครับ ไม่ใช่ bug แน่นอน

Comment

ควันของปืนที่ยิงไปป่าวครับเขาอยากให้เห็นอย่างงั้นมั้งครับ

Comment

แปลกแหะ มันไม่น่าใช่เค้าตั้งใจทำขึ้นมาแน่นอนครับ มันเป็นเหมือนกลุ่มควันดำๆ
              แบบว่าเราเดินไปหามันจะหาย ไม่น่าใช่ที่เค้าตั้งใจทำแน่นอน
              เพราะว่ามันกระพริบเหมือนกราฟิค เพี้ยนๆ
              ผมก้ไม่ได้ เปลี่ยนช่อง daul gard ด้วยนะครับ งง ... สงสัยต้องรอ infinity ward ภาคหน้าซะแล้ว
              Last edited by chimairai; 13 Nov 2008, 16:31:21.

Comment

ไม่เป็นน่ะ -0- ถ้าเป็นควันก็เป็นงี้อ่ะ

สงสัยไอ่ก้อนดำๆนั้นน่าจะเป็นส่วนที่เป็น ละอองควันเบาๆ แต่มันพิดเพี้ยนเป็นก้อนดำ เหลี่ยม
                Last edited by armaku; 13 Nov 2008, 13:57:22.

Comment

Originally posted by armaku View Post
                  ไม่เป็นน่ะ -0- ถ้าเป็นควันก็เป็นงี้อ่ะ

สงสัยไอ่ก้อนดำๆนั้นน่าจะเป็นส่วนที่เป็น ละอองควันเบาๆ แต่มันพิดเพี้ยนเป็นก้อนดำ เหลี่ยม
                  ยิงซะกระสุนหมด
                  เดี๋ยวผมส่ง ปืน MP5 ไปให้นะ

Comment

แบบรูปแรกผมก็เป็น

Comment

ไม่ได้สังเกตุ
                      วิ่ง ยิง อย่างเดียว

Comment

ลองโหลด 8.11 มาลอง
                        ผมกำลังลอง หุหุ

Comment

ค่อย ๆแก้ไข กันไป เอาใจช่วย

Comment

คือผมรู้ครับว่าติ๊กอะไรไม่ติ๊กอะไร ผมก็ทำทั้งติ๊กและไม่ติ๊กก็ไม่หาย ผมใช้VGA2ใบนะครับทั้งถอดSLiก็ไม่หายงงครับและนี่ครับ 2ภาพแลกที่เป็น 2ภาพหลังก่อนหน้าที่จะเป็น
                            Last edited by runnerkob; 13 Nov 2008, 15:27:48.

Comment

ไม่ทันได้สังเกตแฮะ

Comment

Working...
                              X