Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ ช่วยเลือกเครื่องสำรองไฟงบ4-5พันให้หนอ่ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ ช่วยเลือกเครื่องสำรองไฟงบ4-5พันให้หนอ่ยครับ

คือตอนนี้คอมไม่ได้เทพไรมากครับแต่อยากได้เครื่องสำรองไฟดีๆเพราะอีกไม่นานจะ ขึ้นคอมใหม่ครับ เลยอยากให้พี่ๆแนะนำทีครับว่าควรใช้ยี่ห้อไรรุ่นไร วัต เท่าไหร่ดีครับ ขอเป็นวัตเต็มและยี่ห้อดีๆหน่อยครับ คือไม่มีความรู้เลยครับ

ปล...ที่จะซื้อเพราะเวลาไฟดับแล้วคอมดับกระทันหันน่ากลัวอ่าครับ กะว่าจะไปสอยในงานคอมมาร์ทครับ ช่องแนะนำทีครับ ^^

dunnn ^^

Comment

4 - 5พัน นี่ได้ของดีเลยน่ะคับเนี่ย ลองดู ยี่ห้อ APC ก็โอคับ รุ่นปามาน BE500R -AS คงจะพอมั้ง
      ผมใช้ของ powercom โอเคเลยคับใช้มาได้หลายปีอยุ่ รุ่น หน้าจอเป็น digital บอก ไฟเข้า บอกสถานะของเครื่อง ไฟได้ 1000 VA เสียบรวมได้ทั้งจอลำโพง เราเตอ + คอม ครบเลยคับ สำรองอยุ่ได้ปามาน 15 นาที

Comment

pcm ก้ดีครับ ผมใช้อยู่ไว้ใจได้ครับ

กำ แก้ไข ก้มไปดูpcmก็powercomนี่หว่า - -

Comment

1500-3000 ก็หรูละครับ

Comment

.. อืมครับ ดันๆ

Comment

Working...
            X