Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามครับ

คือจะเปลี่ยนการ์ดจอ คอมผมตอนนี้ 6000+ ax78 sapp HD4850 250g 550wจะย้ายไปค่ายเขียวครับ เล็ง 9800GTX+ ไว้ มีใครแนะนำตัวอื่นไหมครับ หรือ จะมีปัญหาไรไหม ไม่ว่าจะเป็น เข้ากับ บอร์ดไม่ได้ หรือ ไฟ ไม่พอ

4850 กับ 9800GTX+ แรงและกินไปพอๆ กัน

Comment

ยี่ห้อไรดีครับ 9800GTX+

Comment

Originally posted by HoHo View Post
        ยี่ห้อไรดีครับ 9800GTX+
        งบ

Comment

คือที่จะเปลี่ยนเพราะ 4850 เล่นเกมส์บางเกมส์ไม่ได้อะครับ คือ เกมส์จะวิ่งไวมากๆ คล้าย Fast forward
          คงเป็นเพราะ driver ครับ ผมเปลี่ยนมา3ตัวแล้ว เล่นได้แปบเดียวก็เป็นอีกต้อง ลบ ลง ใหม่ เล่นอีก1ชม เป็นอีก เลยขอเสียเงินใช้สีเ้ขียวดีกว่า = =

Comment

7000 + - 1000 ครับ

Comment

ตัวเก่า...ปล่อยมั้ยครับ

Comment

ยังไม่แน่ครับ รอได้ตัวใหม่ก่อน ดูอีกทีครับ ^^

Comment

Originally posted by HoHo View Post
                  7000 + - 1000 ครับ
                  งบเยอะ จัดไปอย่าให้เสีย

http://www.asus.com/products.aspx?l1...90&modelmenu=2

Comment

ที่ไหนมีขายอะครับ

Comment

ความแรง***งกันไม่มาก แน่ใจแล้วหรอท่านจะเปลี่ยน

Comment

Working...
                      X