Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบหมื่นหกจัดเสเปคคอม ให้เพื่อนผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบหมื่นหกจัดเสเปคคอม ให้เพื่อนผมทีครับ

พอดีเพื่อนจะซื้อคอม จัดเองกลัวได้ไม่แรงครับ เลยตั้งกระทู้ถามดีกว่าครับ เพื่อความมั่นใจ

ปัญหาคือ งบมานมี่แค่นี้ ผมเลยเลือกเมนบอร์ดกับ psu ไม่ถูกครับ ว่าจะเอาของอะไร ดีๆแต่ถูก

งบ 16,000.- ไม่เอาจอ ครับ เน้นเล่นเกมส์อย่างเดียวเลย
    Last edited by automatics; 13 Nov 2008, 12:23:59.

ได้จอ LCD กะการ์ดจอ 9800GT ไปเลย

Comment

Working...
    X