Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ raid ลง window ไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อ raid ลง window ไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

m/b m3n78-em ต่อ raid ลง window ไม่ได้ คือว่าทำ make disk แล้ว พอลงไปมันบอกว่า can not copy เปลี่ยน froppy disk หลายแผ่นแล้ว ช่วยหน่อยครับขอบพระคุณอย่างสูง

ขอรายละเอียด

ขอข้อมูลมากกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ

Comment

make disk ไม่สำเร็จ เหรอครับ
      จะลงวินโดว์อะไรครับ
      ถ้าจะลงวิสต้า ใช้ USB ไดร์ได้ครับ
      ถ้า XP ต้องพยายาม
      ผมก็เคยเป้น ตอนแรกเข้าใจว่าแผ่น froppy disk เสีย
      เปลี่ยนแผ่นก็ยังไม่ได้อีก
      แต่ที่ใหนได้ ไดร์ froppy A เสีย

Comment

Working...
      X