Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตึกคอม ศรีราชา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สามยี่ห้อนี้ JIB ศรีราชาไม่น่ามีครับ

Comment

ลงชื่อคนเมืองชลได้ไหมท่าน

Comment

ผมสั้ง 5770 จาก jedi ครับ แล้วรับของที่ตึกคอมศรีราชา ให้โทรหาก่อนถึง 20 นาที ค่าส่ง 70 บาท วันเดียวได้ครับ ผมอยู่แถวอ่าวอุดมมอเกษตร

Comment

ที่ตึกคอมไม่ค่อยมีของ winfast หรอกครับ xfx น่าจาพอมีเพราะเคยเห็นเพิ่งไปเมื่อวันศุกร์ ส่วนเรื่องบริการ ผมไว้ใจ Big IT เพราะผมพาน้อง ๆ ไปเลือกเซ็ตประกอบคอมที่นั่นบ่อย ช่างเค้าก็เป็นกันเอง รู้สึกเป็นร้านเดียวที่ผมเข้าไปแล้วสามารถเดินเข้าไปคุยกะช่างเค้าได้เลย คอมที่บ้านก็อัพเดทอะไหล่จากร้านนั้นร้านเดียวครับตั้งแต่ตึกคอมเปิด *0* จนกระทั้งทุกวันนี้ (ที่สำคัญสาวๆ ในร้านนั้น.....) อิอิ

Comment

Originally posted by Maxtrix View Post
            ตึกคอมพัทยาน่าของน่าจะเยอะกว่านะ

วันนั้นไปเดินเห็นอยู่หลายยี่ห้อเหมือนกัน

แล้วก็จะมีร้านเทพอยู่ร้านนึงที่มีอุปกรณ์แต่งคอมเยอะๆ จำชื่อไม่ได้

เจ้าของเป็นแขกอ่ะ ลองไปดูครับ
            แพงมากกกกก

Comment

ร้านเเขกพัทยาเเพงมากอะคัพ-ถ้าที่ตึกคอมนะคัพเเนะนำ big it เป็นกันเอง(สาวๆๆน่ารักอีกโดยเฉพาะร้านที่อยู่ตรงทางลงลิฟ ขาว อวบ น่ารัก เเจ่ม)ไปเดินของไม่น่าจะมีนะคัพต้องสั่งเอา เเต่อย่าไปพัทยานะคัพเเพงเหลือเกินเเบบว่าค่าที่มันเเพงเกินหาที่จอดรถก็ยากด้วย ศรีราชาเหมือนกัน ดัน

Comment

Working...
              X