Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

ช่วยวิจารณืหน่อยครับว่าต้องปรับอะไรเพิ่ม/ลดอีกไหม

X2 4800 + ECS 780

อัดไฟ เพิ่มบัส ไปต่อได้อีกมั้งครับ

Comment

เพิ่มไฟคับเอา 1.35-1.38 เนี่ยล่ะคับ

ระวังนะคับ ....

Comment

ลองเพิ่มบัสแล้วนิ่งอะครับ ไปลด htt /ทดแรม /เพิ่มไฟตามข้างบนแล้วยังนิ่งบูทติดมั่งไม่ติดมั่ง -...-

Comment

ส่งสัยแรมไม่ไปแล้วคับ

แค่นี้ก็โอแล้วคับ

Comment

เพิ่มไฟ CPU RAM น่าจะไปได้อีกครับ

Comment

เพิ่มไฟ cpu 1.40v ไฟแรม 2.0v HTT ไม่ต้องลด แรมก็ไม่ต้องทด ค่อยๆปรับขึ้นทีล่ะ 5 นะคับ
              ตามลายเว็นผมเลยคับ

Comment

โอเคครับเดี๋ยวไปลองอีกทีตอนนี้ติดงาน ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

บอร์ดล่มเหอๆ

จะมาบอกว่าลากไม่ไปแล้วครับ T_T ถ้ากดบัสมากกว่า 235 เมื่อไหรนิ่งทันที ไม่ว่าจะอัดไฟเข้าไป 1.40 หรือทดแรม /ลด ht ก็ไม่ขยับแล้วครับ T_T ท่องไว้ พอเพียง พอเพียง พอเพียง ><

ปล.ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

เอามาให้ดูมั่ง 5555+http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=446016

Comment

งั้นของผมมั่ง ตามลายเซนครับ

Comment

Working...
                      X