Announcement

Collapse
No announcement yet.

RA3 ใครเป็นอย่างผมบ้างอะ เซ็ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RA3 ใครเป็นอย่างผมบ้างอะ เซ็ง

Red Alert 3 นะครับ

คือตอนเล่นอยู่ เม้าส์มันกดได้บ้างไม่ได้บ้างอะ ไม่รู้มันเป็นอะไร เล่นอยู่ดีๆเดินอยู่ดีๆ พอคลิ๊กกลายเป็นเลือกทั้งจอบ้าง เลือกทั้งฉากบ้าง แล้วทหารก็พากันเดินกลับฐานหมด

ลองกดดูปุ่มซื้อของ มันก็ทำงานนะครับ(พอกดเม้าส์เปลี่ยนภาพ เอามือออกเม้าส์ก็เป็นอีกภาพนึง) แต่ว่ามันไม่ทำงานตามที่กด

เหมือนโดนหน่วงเวลาอะกดเดินได้พอสักพักนึง 5 วินาทีจะกดอะไรไม่ทำงานเลย แล้วก็จะกลับมากดได้เหมือนเดิม แล้วก็กดอะไรไม่ได้อีก 5 วินาที เป็นงี้ตลอดเลยครับ เซ็งมาก

ออกมาวินโดว์เม้าส์ก็ปกติดีทุกอย่าง เป็นอะไรเนี่ย

ลอง ลง path ครับ หาดู

Comment

เป็น bug ในเกมส์ครับ ต้อง update patch เป็น 1.03 ถึงจะหาย

Comment

ตามนั้นคับ

Comment

Working...
        X