Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU silverstone 500w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU silverstone 500w

ได้ยินมาว่ามันมีปัญหาหลายตัวเลยหรอครับ จนบางร้านเลิกสั่งเข้ามาขาย

ยี่ห้อนี้ทางOCZได้ใช้เทสอยู่ แต่ไม่ใช่500w มันก้อไปได้ดี

Comment

อืม

Comment

ผมใช้อยู่นะ มันก็ใช้ได้ดีอ่ะครับ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร แต่เครื่องผมสเปคไม่ค่อยสูงนะ ดูสเปคตามลายเซ็น

Comment

เคยใช้ ไม่มีปัญหาอะไรเลยนะ
          เงียบดี ไม่จี่ด้วย

Comment

เคยมีอยู่รุ่นนึง ตัว 500w. ราคา 2300 บาท (คุ้นๆว่าราคานี้) มีปัญหาจน TK ไม่เอารุ่นนี้มาขายอีกเลย

Comment

ครับ เห็นลูกค้าผมบางคนบอกมีปัญหา

แต่ตอนผมซื้อผมไปซื้อแรกๆ ซื้อมา2ตัวด้วย (สงสัยเป็นล็อตเดียวกัน)
              ใช้งานได้ดีทั้ง 2 ตัวครับ ไม่เคยมีปัญหาเลย ไม่งอแงไม่ดื้อ

แต่ของลูกค้าซื้อทีหลังดันมีปัญหาแก้ไม่ขาด จนต้องเปลี่ยนรุ่น

Comment

Working...
              X