Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำJoypadให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำJoypadให้หน่อย

เน้นเอาไว้เล่นเกมAction , Fighting
    อย่างDMC4, PES แล้วก็สรีตไฟเตอร์4ที่กำลังจะมาอะ

แพงหน่อยไม่เป็นไร ถ้าคุณภาพมันสมราคา

ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ

xbox360 1 เสียงครับ ดูรายละเอียดได้ที่กระทู้ปักหมุดครับ

Comment

แนะนำกระทู้บนครับ ไมาแพงมากมีตังหน่อยเอาแบบไร้สายไปเลยครับ

ที่สำคัญแนะนำตัวนี้คือสนับสนุนการสั่นกับเกมที่มีตั้งสั่นได้ครับ

Comment

เค้าบอกกันไปหมดละ มาเนียนมั่งละกัน Xbox360 Controllerครับ

Comment

จอย x box 360 อีกเสียงครับ ราคาสูงหน่อย แต่ คุ้ม

Comment

เนียนอีกละกัน

เตรียมตังไว้พันนึง ถ้าหาร้านดีๆ มีทอนครับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
              เนียนอีกละกัน

เตรียมตังไว้พันนึง ถ้าหาร้านดีๆ มีทอนครับ
              เดินตามสะพานเหล็กหละจิ เนี่ย ผมเคยเห็น ร้านนึงเค้าขาย 950 มั้ง จอยมือสองครับ แต่สภาพยังแจ่มอยู่ แต่ไม่กล้าเสียงเลย ซื้อกล่องแดงเอา สบายใจดี ^^"

Comment

เสนอจอยจีนแดง เซ็นเซอร์อนาล็อกไม่ละเอียด(มีแค่128p) ปุ่มแข็งนิดหน่อย ราคา250(ที่เชียงใหม่) ถ้าไม่เอาไปเล่นเกมขับรถ ผมว่าจอยแบบนี้เหมาะนะครับ มันทนมือทน teenดี ที่สำคัญคือ พังไปก้อไม่ค่อยเสียดายครับ
                (ของผมใช้มา3ปี ก่อนที่อนาล็อกจะหัก)

Comment

Working...
                X