Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อและ microlab X3 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อและ microlab X3 5.1

จะไปซื้อที่ IT หลักสี่ อะครับ ราคา ไม่เกิน 2500 ใช่เปล่าครับ และลำโพงที่แยก 5 ตัว จะจัดให้รอบๆสายไฟยาวแค่ไหนครับ และ ลำโพงมันเกี่ยวกับการใช้ PSU ไหมครับ เคยถามไปและแต่หาไม่เจอ

X3 2.1 ไม่เกิน 2500 แน่ครับ
    แต่ x3 5.1 นี่ผมว่าราวๆ 4800 นะครับ

ส่วนจะจัดวางลำโพงรอบๆก็ขึ้นอยู่ว่าท่านจะวางตรงไหนของห้องก็คำนวน
    ความยาวสายจากจุดวางแหละครับ เอาสายวัดไปวัดเลย

Comment

อ้าว ผมว่าว่าผมเคยถามไป microlab x3 กับ x1300 ไม่เหหมือนกันเหรอครับ มัน 5.1 เหมือนกัน ตกลงอันไหนเนี้ยที่ ราคาประมาณ 2500 เริ่ม งงและ

เรื่องสาย ผมหมายถึงเขาให้สายมาหใยวแค่ไหนอะครับ หรือว่าไม่มี ต้องไปซื้อตังหาก

แล้วเรื่อง PSUอครับเกี่ยวกับการจ่ายไฟไม่พอไหม

Comment

x3 2.1

x3 5.1

x1300 5.1

Comment

สวยดี ครับ ดัน

Comment

เอ๊อ ตกลงตัวที่ 2500 มันคือตัว MicroLab X1300 5.1 แล้ว ตัวเนี้ยเสียงเป็นไงครับ

สายเขาแถมมาหรือต้องซื้อแยกครับ

ปล. ดูมันเล็กๆยังไงไม่รู้ 5 ตัวอะ แต่ก็คงจะดังกว่าของที่มากับคอมชุดที่บ้านเนอะ

Comment

MicroLab X1300

Comment

ถ้างบถึง อัพ X3 5.1 ไปเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Loghearth View Post
                  ถ้างบถึง อัพ X3 5.1 ไปเลยครับ อิอิ
                  2500 กับ 5000 มันก็ต่างกันเยอะนะครับ

แล้วMicroLab X1300 มันเป็นไงครับ มันดังมากไหม ดูมันเล็กๆยังไงไม่รู้

ช่วยตอบทุกคำถามด้วยครับ อยากรู้จริง ก่อนตัดสินใจ

Comment

ก่อนซื้อก็ลองฟังดูก่อนครับ
                    ตัว 5.1 งบสองพันห้า มันมีให้เลือกน้อย

Comment

ไม่เกิน 2500 นี่ x-1300 แล้วครับ (ใช้อยู่)

Comment

มียี้ห้ออื่นนอกจากยี้ห้อนี้ไหมครับ ที่ไม่เกินห้าพัน เพราะว่ามันไม่มีรีโมทแบบมีสายก็ได้ให้มานะครับ

ลำโพงซับผมไว้ใต้โต๊ะ ขี้เกียจก้มไปมาปรับเสียงนะครับ

ใครรู้บอกหน่อยจิ

Comment

x.3 สวยดีครับ ช่วยดัน

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                            ไม่เกิน 2500 นี่ x-1300 แล้วครับ (ใช้อยู่)
                            มันเป้นไงครับ ว่าจะไปซื้อที่ IT หลักสี่อะครับ เสียงดังไหม แล้ว สายที่ให้มายาวพอที่จะตั้งได้ระยะแค่ไหน

แล้ว ลำโพงมันเกี่ยวกับไฟ PSU หรือเปล่าครับ

เพิ่มเติม ตกลง microlab x1300 กับ M-1300 มันตัวเดียวกันหรือเปล่า
                            Last edited by singha; 15 Nov 2008, 01:08:19.

Comment

นั่งรถเลยไปหน่อยดูที่เซียร์ดีกว่าครับ มีให้ลองฟังหลายร้าน
                              ที่หลักสี่มันไม่ีค่อยมีน่ะครับร้านขายลำโพง
                              ถ้าเป็นไปได้เก็บเงินอีกซื้อ X3 5.1 ดีกว่าน่ะ

แต่ไปลองฟังเสียงดูก่อนก็ได้ครับถ้าพอใจกับ X1300 ก็ซื้อ เพราะมันถูก

ปล. ลำโพงไม่เกี่ยวกับไฟ PSU ครับ
                              เพราะลำโพงมันก็มีภาคจ่ายไฟของมันอยู่แล้ว

Comment

Working...
                              X