Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อและ microlab X3 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียงดีไม่ดี ดังไม่ดัง น้ำหนักเป็นเลิศครับ 555

x3 ลำโพงข้างเดียว(ตัวเล็กมันหนะ)แม่วหนักชิยาห เลยหละครับ

Comment

ถ้าอยากได้ 5.1 ผมว่า eacan a-200 ก็ใช้ได้นะครับ
      แต่สุดท้าย ท้ายสุด ต้องลองฟังเองว่าชอบหรือไม่ชอบด้วยตัวเองเพราะคุณใช้เองนะครับ

Comment

ราคา x1300 กับ Eacan a-200 มันราคาเท่ากันเลย 2490 บาทอันนี้จากในเวป ผมว่าถ้าไปซื้อที่ร้านเลยน่่าจะขอลดใด้ มั่ง

เห็นเขาบอกกันว่า Eacan a-200 ดีกว่า x1300 เหรอครับ ดอกมันใหญ่กว่าอีกด้วย

Comment

ไม่เคยฟัง x1300 แต่เคยฟัง Eacan a-200 5.1 ถึงกับอึ้งเหมือนกัน กับลำโพง 5.1 ในราคาเท่านี้

Comment

ผมสั่งซื้อไปและ ขี้เกลียดไปซื้อที่ร้านและ ผมก็ฟังไปเป็นหรอก อาศัยในเวปนี้แหละแนะนำอะไรกันเยอะๆก็เอาอันนั้นแหละั ตกลงผมสั่ง EACAN a-200 5.1 ไป ราคา 2490บาท

ที่จริง x1300 กับ EACAN a-200 มันราคาเท่ากันเลย แต่อ่านๆดูเขาบอกว่า EACAN a-200 ตึบกว่า

Comment

microlab x3 5.1 กับ eacan a 200 5.1 อะไรดีกว่ากัน
              ช่วยแนะนำด้วนะคับ ใช้ดูหนัง ฟังเพลง
              แต่ราต่างกันพอสมควรอยากทราบอะไรดีกว่ากัน
              ผมใช้ microlab x 1300 ขอบเหลืองเสียงใช้ได้เลย

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=145051

เคยมีคนถามเหมือนกันครับ x3 เทียบกับ a200 เพราะผมก็กำลังจะซื้อลำโพง 5.1 เหมือนกัน

ในความคิดผม(ไม่เคยฟัง)แต่เท่าที่อ่านความเห็นหลาย ๆ ท่าน ผมว่ามันพอ ๆ กันนะ

ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของแต่ละคนมากกว่า

คราวนี้ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของแต่ละท่านแล้วครับ ว่าจะเลือกตัวไหน เพราะราคามันต่างกันพอสมควร

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน x3/5.1 ซื้อมาในราคา 4,800 บาท ตั้งแต่ 07-2007 ชั้น 3 ร้าน P&Y ยังอยู่ดีมีสุข หมดประกันไปน๊านนาน ไม่เคยมีปัญหา ถึงมีก็ซ่อมเอง ตอนนี้จับโมหมดแล้ว ไม่น่าเชื่อว่ามือ 1 ยังมีของอยู่อีกเหรอเนี่ย

Comment

สั่งไหนอ่ะ 2490 ซื้อมาอาทิตย์ที่แล้วนี่เอง 2900 แน่ะ ไม่มีขาด้วย ที่เซียร์รังสิต

Comment

ผมใช้ X1300 อยู่ ซื้อมา ไม่ถึง 2500 ด้วย ต่อราคาเอา ที่คลองถม อิอิ เสียงดี ใช้ได้เลยทีเดียว

Comment

Working...
                      X