Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อย N/B งบ 15,000 (ไม่เกี่ยงมือ1/มือ2 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อย N/B งบ 15,000 (ไม่เกี่ยงมือ1/มือ2 )

พอดีได้งานใหม่ ออกนอกสถานที่บ่อย ว่าจะซื้อโน๊ตบุ๊คสักเครื่อง แต่ไม่ถนัดด้านนี้เลย

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

งบ 15000 ใช้งานทั่วไป พิมพ์งาน/เล่นเน็ต ดูหนังฟังเพลงบ้างนิดหน่อย

ขอบคุณครับ

งบขนาดนี้ลองดูพวก atom processor ทั้งหลายมั้ยครับ เห็นในงาน commart มีของ asus ขายอยู่ 9990 (หรือ 9900 นี่แหละ) เอง

Comment

ว่าจะไปถอยมาเล่นสักตัวเหมือนกันงิงิ อันใหนคุ้มสุดหนอ ในงบ 15000

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=45

ไปลองหาดูได้ครับ ได้ของดีราคาถูก

Comment

ดัน

Comment

สนใจ ของ ผมเปล่า ASUS a8jc18dsmd สภาพ95 แต่หมดประกันแล้ว

Comment

Aspire 4330 ครับมือ 1 เลยล่ะท่าน

Comment

Working...
              X