Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำลูกโป่งฟองอากาศในวิสต้าทำไงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำลูกโป่งฟองอากาศในวิสต้าทำไงเหรอครับ

ปรับแล้วแต่ก็ไม่ได้ ปรับที่ setting ที่ screen saver แล้วมันขี้นว่า thai screen saver has no options that you can set ต้องไปปรับตรงไหนอีกเหรอครับ ขอบคุณครับ

เปิดAeroมันถึงงจะยอมแต่vista homeไม่มีAeroดันมีฟองน้ำ

Comment

- - เพิ่งรู้ว่ามันต้องใช้ aero ด้วยรึไอ้ฟองน้ำนั่น (ไม่เคยใช้อะ screen server ไม่ใช้ก็ปิดจอ)

Comment

เปิดAero เปิดตรงไหนเหรอครับ

Comment

เอาง่ายๆนะครับคลิกขวา my com เลือก porperty แล้วมองไปตรง window experian index กดเข้าไปแล้วเลือก update now แล้วรอครับ

ปล.ถ้าคุณใช้วิสต้า Basic /Home (ไม่มีพรีเมี่ยม) จะเปิด aero ไม่ไ่ด้นะ

Comment

หน้าตาลูกโป่งมันเป็นแบบไหนหว่า - -'

Comment

ลูกโป่งแบบนี้ป่าวอ่ะครับ

Comment

อ๋อ เช่นนี้นี่เอง

Comment

Working...
                X