Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลังข้อมูลทั้งหมดในเกม Far Cry2 ทำเองมาดูด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีเรื่องจะถามครับ คืออยากรู้วิธีการใช้ปืนนี้หน่อยอ่ะครับ เพราะไม่รู้ว่าจะเล็งยิงยังไงอ่ะ

Comment

เจ๋งดีครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by ultrasonic View Post
          มีเรื่องจะถามครับ คืออยากรู้วิธีการใช้ปืนนี้หน่อยอ่ะครับ เพราะไม่รู้ว่าจะเล็งยิงยังไงอ่ะ

ตามศูนย์เล็กๆทางซ้ายมือครับ ขัยบขึ้น-ลงๆ วิธีเล็งคือใหฟ้กะน้ำหนักเอาครับ(แต่มันดีดแรงโครต) ถ้าจะยิงแนะนำให้ลองกะเอาเองนะ- -* ถ้าไกลมากก็แค่เกือบครึ่ง ถ้าไกล้ๆก็เลื่อลงแล้วขยับมานิดหนึ่งพอ

ปล.ที่จริงกระบอกนี้มันยิงเป้นควันเฉยๆนะ ไม่ได้มีไว้ทำร้ายใคร แนะนำให้ทิ้งไปเหอะโยม-w-

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            ตามศูนย์เล็กๆทางซ้ายมือครับ ขัยบขึ้น-ลงๆ วิธีเล็งคือใหฟ้กะน้ำหนักเอาครับ(แต่มันดีดแรงโครต) ถ้าจะยิงแนะนำให้ลองกะเอาเองนะ- -* ถ้าไกลมากก็แค่เกือบครึ่ง ถ้าไกล้ๆก็เลื่อลงแล้วขยับมานิดหนึ่งพอ

ปล.ที่จริงกระบอกนี้มันยิงเป้นควันเฉยๆนะ ไม่ได้มีไว้ทำร้ายใคร แนะนำให้ทิ้งไปเหอะโยม-w-
            กระบอกนี้ยิงระเบิดได้ครับ กด R แล้วสังเกตุระเบิดในมือมันจะเปลี่ยนเป็นลูกสีแดง(ระเบิดทำลาย) ลูกน้ำเงินเป็นระเบิดควันมาร์คจุดที่จะยิงแค่นั้นเอง

Comment

Originally posted by 0891574704 View Post
              ผมติดอ่ะครับ ภารกิจสุดท้ายของครึ่งแรกก่อนที่เราจะไปทะเลทรายอ่ะ มันจะมีฉากให้เข้าไปฆ่าใครสักคนที่น้ำตกเนี่ยล่ะ ผมเข้าไปรับภารกิจตงห้องชั้น 2 ไม่ได้อ่ะครับ ประตูมันปิดอ่ะคับ ไอ้ตอนประตูทางเข้ามันก็ยังค้นอาวุธผมปกตินะ พอขึ้นไปชั้น 2 อ่าว.. ประตูปิด จะให้พังประตูเข้าไปยังไงเน้อออ อ่อ..ลืมบอกว่า ในแมปแรกนั้น ผมเคลียทุกภารกิจหมดแล้วนะครับ ทั้งระเบิดคอนวอย (ร้านอาวุธ) สังหารเป้าหมาย (เสาวิทยุ) และบัดดี้มิชชั้นทั้งหมด เหลือภารกิจสุดท้ายอันเดียวที่รับได้กลางเมืองอ่ะครับ จะเล่นใหม่ก็เซพไว้ไกลโคดๆ ขี้เกียจกลับไปเล่นแล้วง่ะ วานผู้รู้ช่ววยหน่วยนะครับ ขอบคุณครับ
              ลองดูจากเซฟก่อนๆครับ ว่าเล่นได้ป่าว ผมก็เคยเจอยังงี้เหมือนกัน ให้ไปรับภารกิจแต่ดันปิดประตูหนีซะงั้น เหอๆ

Comment

กำซ้ำ

Comment

มาเรื่องสูตรอีกแล้วคับ 555+

สูตรปลดล๊อกพวกนี้มันเอาไว้ปลดล๊อกอะไรหรอ พิมพ์ไปไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลง

zUmU6Rup - Unlock exclusive bonus missions
                  sa7eSUPR - Unlock secret missions
                  tar3QuzU - Unlock secret missions
                  THaCupR4 - Unlock secret missions
                  6aPHuswe - Unlocks more exclusive missions.
                  96CesuHu - Unlocks more exclusive missions.
                  SpujeN7x - Unlocks more exclusive missions.

ถ้าขับเครื่องบินได้คงแจ่มก่านี้เนอะ

^^

Comment

Originally posted by ohmjuk View Post
                    มาเรื่องสูตรอีกแล้วคับ 555+

สูตรปลดล๊อกพวกนี้มันเอาไว้ปลดล๊อกอะไรหรอ พิมพ์ไปไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลง

zUmU6Rup - Unlock exclusive bonus missions
                    sa7eSUPR - Unlock secret missions
                    tar3QuzU - Unlock secret missions
                    THaCupR4 - Unlock secret missions
                    6aPHuswe - Unlocks more exclusive missions.
                    96CesuHu - Unlocks more exclusive missions.
                    SpujeN7x - Unlocks more exclusive missions.

^^
                    เหมือนจะเป้นพวกภารกิจน่ะครับ(อาจจะเป็นภารกิจหลักด้วยนะ)

Comment

อ่อครับ ^^ งั้นไม่ใช้ดีกว่า เล่นไปเรื่อยหนุกกว่า แต่เล่นมาตั้งนานแระพึ่งได้ 18% เอง - -"

มีจระเข้ไหมเนี่ย มะกล้าลง - -"

Comment

น่ามีจัดประกวด Screen shot วิวนะ อิอิ

Comment

Originally posted by IX View Post
                          น่ามีจัดประกวด Screen shot วิวนะ อิอิ
                          มีอะไรเป็นรางวัลล่ะ หรือท่านจะสนับสนุน *-*

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

ขอดันโหน่ยๆๆๆ

Comment

มาเพื่อดัน ^w^

Comment

Working...
                                X