Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบ HDD 2ตัวลง WINDOWS ไม่ใด้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียบ HDD 2ตัวลง WINDOWS ไม่ใด้

คือว่าผมเพิ่งใด้ HDD ที่เครมไว้มาผมเลยลองลงwindowsใหม่แต่มันลงไปถึงตรงรีสตาร์ครั้งสุดท้ายที่มันให้เลือกโปรแกรมที่มากับwindowsมันค้างครับพอถอดออกตัว1มันลงใด้คับไม่รู้เป็นที่อะไร
    HDD samaung 200gb
    HDD SEAGATE 500gb
    ตอนนี้ผมลงที่samsungคับ ใครรู้ช่วยบอกที่คับ

ถอดออก 1 ตัวพอลงเสร็จเข้าวินโดว์ได้มั้ยครับ

Comment

ใด้คับลงเสร็จแล้วเสียบอีกตัวก็ใช้ใด้คับ

Comment

ขอดันหน่อยคับ

Comment

ไฟไม่พอหรือเปล่าครับ

Comment

ThermalTake TR 470W คับเพิ่งสอยมาพร้อมcaseคับ
            cpu amd 4800+
            m/b asus m2n
            ram kington 800 1x2gb
            dvd-rw 2ตัว
            vga asus en 8400 256mb
            fan 12" 2ตัว 23" 1ตัวติดกับcaseมาหมดคับ
            hdd 2 ลูก 500+200คับ

Comment

ขอดันหน่อยคับ

Comment

ดันหน่อยคับยังแกไม่ใด้เลยคับ

Comment

ใช้เคส armor+ เปล่าครับ พัดลม 23 ซม.เสียงมันดังจริงๆ

Comment

Originally posted by 1623 View Post
                    ใช้เคส armor+ เปล่าครับ พัดลม 23 ซม.เสียงมันดังจริงๆ
                    ใช้คับดังใด้ใจ

Comment

Working...
                    X