Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องบอร์ดของ Asrock หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องบอร์ดของ Asrock หน่อยครับ

ใน bios ตรงที่เพิ่มไฟ Chipset core Voltages ใต้ที่เพิ่มไฟแรมอ่ะครับ

ถ้าเพิ่มเข้าไปจะส่งผลถึง อ่ะไรมั่งเหรอ

จะ OC ได้ดีขึ้นรึป่าวครับ

แล้วท่านไหน เพิ่มกันเท่าไรมั่งครับ

สงสัยอยู่อันเดียวอ่ะ อิอิ

ปล.Asrock NF6P-VSTA นะครับ อิอิ

ไม่ส่งผมไรครับ เพราะมันเพิ่มกระจิดเดียวเองครับ ร้อนขึ้นนิดๆ จากเดิมก็ร้อนอยู่แล้ว เพิ่มไม่เพิ่ม ชิพเซทก็ร้อนตับแล็บครับ รุ่นนี้

Comment

สุดบอร์ด ผมใส่โหด อิอิ

Comment

งั้นผมขอ ตั้ง Auto ไปละกันนะครับ

เหอๆๆ

Comment

Working...
        X