Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดูทีว่าพอสู้เขาได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดูทีว่าพอสู้เขาได้ไหม

เครื่องผม amd5600+x2/2.91กับฝั่งintel PD3.0พอจะสู้กันได้ไหมไม่ทราบว่าของใครแรงกว่ากัน

ผมรู้แค่ว่า PD มันร้อนกว่า และใช้ไปนานๆๆมันจะอืด เพราะเคยลองอยู่ ไม่งั้นเขาจะทํา C2D มาทําไม อิอิอิอิ

Comment

X2 แรงกว่า PD มากครับ

Comment

เปรียบมวยผิดคู่

Comment

น็อก ตั้งแต่ ยก แรก

Comment

PD = ร้อน +เปลืองไฟ (ไม่โดนมากับตัวไม่รู้หรอกครับ)

นี่แค่ "ไอเดียว" นะครับยังไม่ไ่ด้ทำอะไรเลย -....-
            Attached Files

Comment

PD ตายคาบันได ตอนเดินขึ้นเวที

Comment

Dual Core ของ AMD รุ่นต่ำสุดคือ Athlon X2 3600+

ซึ่ง Pentium D ตัว Top รุ่น 945 3.4 GHz ยังแรงสู้ไม่ได้เลยครับ แถมร้อนนรกแตก

สรุปว่า มวยคู่นี้ ชกกันไม่ได้นะครับ พิกัดมันต่างกันเยอะครับ

Pentium D เจอคู่ต่อสู้แล้ว ยอมกัดลิ้นตายเลยดีกว่า

Comment

PD ไม่ค่อยแรงครับ ต้อง core2 ถึงจะทิ้ง***ง

Comment

ต่างกันมากๆ

Comment

Working...
                    X