Announcement

Collapse
No announcement yet.

RA3+on board

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RA3+on board

ตอนนี้สนใจจะซื้อเกม red alert 3 มาเล่นครับ แล้วไปดู spec มันว่าต้องการ

VGA : nVidia GeForce 6800/ATI Radeon X1800 or later

แล้วผมใช้ ออนบอร์ด GF6150 ครับ อยากทราบว่าเล่นได้มั้ยครับ

เน่า

Comment

ต้องลอง หุหุ

Comment

แต่ผมลองของลูกค้า hd3200 on board ของ ECS780G เล่น medium ได้นะครับ กระตุกนิดๆ แต่ low ลื่นสะบายๆ

Comment

comfirm คุณ dogma อีกเสียง

sempron LE + ECS blackdragon (hd3200) + ram adata 2G เล่นได้หายห่วง มูวี่ไม่กระตุก

Comment

ยังไม่เคยเล่นอ่ะครับ

Comment

ผม 7100 ผมยังไม่เคยลองใช้แต่ 9800GT แต่ 3200 มันก็โอแต่ 6150 นี่ไม่แน่ใจนะ อาจจะได้ที่ low หมดถ้า Shader ผ่านนะเอิ้กๆ

Comment

5555 + ผมลองแล้ว เล่นได้คับ แต่ภาพนี้ไม่ต่างจาก Red2

Comment

Working...
                X