Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4300 Vs E6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4300 Vs E6300

1.อยากทราบครับว่า E4300 แรงกว่า E6300 (เฉพาะเวลาคล็อกรึเปล่า) และถ้าใช้ธรรมดาละครับ
    ดีไหม แต่ใจจริงๆอยากได้ E 6400 เพราะไม่คล็อกอยู่แล้วครับ (งานส่วนใหญ่ทำ 3D ครับ)
    2.ถ้าใช้Ramของอะไรดีครับ ถูกพอใช้ได้อะครับ ใช้แต่ kingmax อะครับ อยากเปลี่ยน เป็น ร็อกดีไหมครับ (ไม่รู้พิมถูกไหม) รบกวนด้วยนะครับ
    ปล.Ram ทวิน กับธรรมดา ต่างกันยังไงครับ

1.อยากทราบครับว่า E4300 แรงกว่า E6300 (เฉพาะเวลาคล็อกรึเปล่า) และถ้าใช้ธรรมดาละครับ
    ดีไหม แต่ใจจริงๆอยากได้ E 6400 เพราะไม่คล็อกอยู่แล้วครับ (งานส่วนใหญ่ทำ 3D ครับ)

ถ้าเอามาลากซักนิด E4300 น่าจะมีภาษีเหนือกว่า ถ้าเทียบกับจำนวน Hz ที่ได้
    แต่ไม่รู้ว่าใช้งานจริงๆ เป็นยังงัยนะคับ

2.ถ้าใช้Ramของอะไรดีครับ ถูกพอใช้ได้อะครับ ใช้แต่ kingmax อะครับ อยากเปลี่ยน เป็น ร็อกดีไหมครับ (ไม่รู้พิมถูกไหม) รบกวนด้วยนะครับ
    ปล.Ram ทวิน กับธรรมดา ต่างกันยังไงครับ

ใช้ kingmax ต่อไปเลยคับ
    ผมใช้ รุ่น mars อยู่ แจ่มดี ชอบๆ

Comment

------------
      แรมทวิน ขายแบบเป็นคู่เพื่อรับประกันว่าทำ ดูอัล ชาน่อล ได้ 99.9999999 เปอเซ็นด์ครับ

Comment

Working...
      X