Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบบ คอมผมมองการ์ดจอไม่เหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบบ คอมผมมองการ์ดจอไม่เหน

คือผมใช้ Geforce 9600 Gt น่ะครับ แล้วจะเล่น Gow แต่ว่าเข้าเกมแล้วเด้ง

เคยอ่านมาตามเวปเขาบอกให้อัพเดทการ์ดจอ

พอผมอัพเสดครั้งแรก แล้วรีสต้าด ผลคือคอมค้างครับ

แต่เปิดอีกรอบก็ได้ แล้วก้ยังไม่มีปันหาอะไร

ลงอีกที แล้วรีสต้าดอีกครั้ง ก็ ไม่มีปันหาคอมค้างครับ
    แต่พอผมดูในพรอบเพอตี้ ปรากดว่า ไม่พบการ์ดจอของผมแล้วครับ

กลายเป็นเหมือนไม่มีการ์ดจอเลยครับ

ทำไงดีครับเนี่ย TTOTT

Window modify หรือเปล่าครับ ? ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าหรือยัง ?

Comment

format ลงวินโดวส์ใหม่ดู

Comment

Working...
      X