Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกันหน่อยครับ

ผมจัดได้ตามนี้อ่าครับ ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าควรใช้ Mainboard ตัวไหนดีครับ ของผมใช้เล่นเกมส์ล้วนๆเลยครับ เอองบไม่เกิน 3,500 + ได้นิดหน่อยครับ ขอตัวที่คุ้มที่สุด และ support กับตัวที่ผลเลือกด้วยนะครับ

AMD2 (940) X2 Athlon 6000
    512MB PCIe ATi 4850 DUAL ICEQ TURBO (DDR3, TD) HIS
    kingbox ddr2 800 2gb*2
    SATA-II 320 GB Hitachi (5Y, by ASYS)
    (SATA) DVD RW 20x (Black, Box) HP (1070I AP) Light Script
    raidmax 530w.
    empty case

ขอบคุณมากๆครับ แนะนำมาเยอะๆนะครับ หรือเปลี่ยนแปลงที่ผมเลือกไว้ก็ได้นะครับ ผมความรู้น้อยครับ
    แล้วเสปกนี้เล่นเกมส์workปะครับ เกมส์แนวๆ PES09 FIFA09 CRYSIS ประมานั้นครับ

AX 78

สำหรับบอร์ด 3100

ถ้ามีงบอัดแรมให้ดีกว่านี้นิดหน่อย

หุๆ

จะได้ลากมันๆ

Comment

แรมตัวนี้ ผมก็ใชอยู่ครับ ถ้าไม่เน้น oc ก็ได้ความสวยงาม มี led ตรงกลางแรม

เป็นแรม value ตัวเดียวที่มีไฟครับ

Comment

แล้วเปลี่ยนแรมเป็นไรดีอ่าครับ แนะนำด้วยครับ

Comment

Working...
        X