Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cod5 ลงแล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cod5 ลงแล้วเล่นไม่ได้

พอดีเมื่อวานนี้ไปซื้อแผ่น cod5 (แผ่นก้อบ) มาลง

เราก้ลงไปปกติ crackเสดเรียบร้อย แต่พอเข้าเกมมันก้เข้าไปตามปกติอะน้ะ แต่มันไม่แสดงอะไรขึ้นเลย

ค้างเป็นจอดำๆ ควรทำยังไงดีอ่ะคับ?~ ลงใหม่หลายรอบแล้วก้เปนแบบเดิมค้างไว้ไฟแดงก้ไม่ขึ้น พอกดtask managerขึ้นมาดูก้ปรากดว่า not

respondอ่ะคับ

spec cpu : celeron 2.66@3.61
    ram : 1256 mb
    display : geforce 7300gt ddr2

specแม้จะเล่นแล้วไม่ลื่นแต่อย่างน้อยก้ควรจะเข้าเกมได้น้ะครับเพราะcall4ก้เล่นได้จนจบใมาแล้วลื่นด้วย

ไปซื้อ แรม cpu ใหม่ เลยครับ

Comment

เปน เหมือน กานนนนนนนน

Comment

ram 128 - -

Comment

me too

Comment

ลบ แล้วลองลงใหม่ดู

Comment

ภาคนี้ใช้เสป็คสูงกว่าภาคที่แล้วครับ เสป็คเครื่องหลายๆท่านเล่นไม่ไ้ด้เหมือนกันนะ

Comment

ใช้ นัทป่ะเนี่ย เหอะๆไปที่ร้านมั่งป่าว เป็นเหมือนกันนะ ไปซื้อแท้ดีกว่า รอไปก่อน

Comment

โอ้ว พระเจ้า ทำไมทำกับข้าแบบนี้(cod5 errer)

โอ้ว พระเจ้า ทำไมทำกับข้าแบบนี้
                  ท่านใด รู้วิธีแก้ ได้โปรดบอกที

อยากเล่น

5555555555555555555555555 5 5555 ในที่สุดเราก้แก้ปัญหาได้แล้ว

เข้าไปที่ โฟลเดอร์ main/video แล้วก้ลบไฟล์ชื่อ Treyarch1.bik ทิ้งไปซะเลยนะคับ จอจะได้ไม่ดำมืด
                  Attached Files
                  Last edited by kiat999; 16 Nov 2008, 12:24:13.

Comment

ไปดูร้านzestแผ่นแท้ยังไม่มาเลย เค้าบอกมากลางเดือน -..-

เซง3850เจ๊งเด๋วเอาไปเคลม

ปล. 1. ตกลงเอาแผ่นไปให้ที่ร้านดูล้ะกัลว่ามันใช้ไม่ได้

2. แล้วพี่หวีดไปร้านบ้างป้ะ เห็นคิวบอกว่าพี่จ๋อถอยคอมใหม่มาแล้ว เด๋วสิ้นปีถอยตาม 55

3. left4deadน่าเล่นใหมพี่หวีด?~
                    Last edited by Kingdomax; 16 Nov 2008, 11:08:22.

Comment

เอ่อ ของผม เล่นได้ครับแต่เล่นได้2ด่าน พอโหลดด่าน3เสด ค้างเด้ง ออกไมทราบเป็นทีอะไรครับ พอรุ้ ไหม

Comment

Working...
                      X