Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้9600GTเล่นCabalบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้9600GTเล่นCabalบ้างครับ

ปัญหามันมีอยู่ว่า เล่นไปสักพักแล้วเครื่องดับไปเลยครับ ค้างจอมืด ไม่รู้ว่ามีใครเป็นเหมือนผมบ้าง แล้วคนที่เล่นได้ไม่มีปัญหาท่านใช้ Driver ตัวไหนรึว่ามี hot fix อะไรมั้ยครับ

อ่อลืมบอกไปเครื่องผมเล่นเกมส์อื่นไม่มีปัญหานะครับ เป็นอยู่เกมส์เดียวอะครับ เศร้า T T

ผมใช้เล่น L2 ปรับสูงๆยังไม่ค่อยมีปันหาเลย ผมใช้ ไดรฟเวอร 178.24

Comment

ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ดูครับผมก็มีปัญหาคือ แลค -*- งงเลยการ์ดจอขนาดนี้กับเกมระดับล่าง แลคซะงั้นเวลามองการไกล -*-

Comment

เหอๆ ผม่าไม่ใช่ที่การ์ดจอหรอก ลองทำตามเรปบนน่ะคือลองหาไดรเวอร์ใหม่มาลงดู

Comment

สุ้ๆ ลองเสียเวลาโหลดตัวใหม่มาลง

Comment

ว่าแต่มันเปงชิบของอะไรหรอครับ ?

Comment

Originally posted by karas100 View Post
              ว่าแต่มันเปงชิบของอะไรหรอครับ ?
              GF9600GT อะครับ เด๋วลองหาไดรเวอร์ตัวเก่าๆมาลองดูก่อน ขอบคุณทุกๆคำตอบนะครับ ^ ^

Comment

Working...
              X