Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งรู้ !! - - Dekaron เข้าไทย CB ณ เวลานี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

18+ เพราะเลือดสาด มั๊งครับ ตอนนี้ปรับแล้วละมั๊ง

ใครมีเหลือ pm มาแบ่งๆกันมั่งนะครับ ^^

Comment

แต่ว่าของเซิฟอินเตอร์ก็ดีอยู่แล้วแต่ดันไปปรับไรให้มันไม่ดี as นี้จริงๆแต่

ผมทดลองเล่นอยู่ครับ ก็แก้ขัดได้บ้าง หะๆ

Comment

อนิจาเอเซียซอฟ์ ทำทุเรศชิบ เกมดีๆเขาเสียหมดมะหวายเลย...

Comment

Originally posted by adofking View Post
          อนิจาเอเซียซอฟ์ ทำทุเรศชิบ เกมดีๆเขาเสียหมดมะหวายเลย...
          ประมานนั้น เเหละ as ทำ ระบบเกม มั่วๆๆ เเล้ว ก้อของอัพเดทช้า

Comment

lineage2 + cabal รอicร้าน@cafeของเพื่อน

ปล.openวันใหนอ่ะ?~

Comment

ไม่มีให้เลือก หน้าตา ทรงผม เลย คาดว่ากะขายแน่เลยพี่น้อง

Comment

พวกเราคงจะได้เล่น ob แน่เลยครับ

รู้สึกจะแจกหมดแล้ว ic ต้องยอมครับ ไว้ ob มาแชร์ประสบการ์ณกันนะครับ ^^

Comment

เลเวล41แว้ว หนุกดีต่างประเทศเลือดสีแดง ของไทยสีเขียวกะสีฟ้า ดีนะที่แม่งไม่เซ็นเซอร์เวลาเลือดกระเด็น

Comment

ตัวผมผมว่าไม่เล่นดีกว่าเห็นเลือดเขียวแล้วหมดรมณ์แล้วอยากจะบอกว่าเลเวลขึ้นยากมากๆพี่ผมเล่นตั้งแต่ 1 ทุ่มยันตี 5 เวลจาก 25ไปแค่ 31 เองซึ่งตอนผมเล่น cabal เกิดมาไม่มีใครช่วยเล่นเองหาเงินเอง2 วันครึ่งเลเวล 50+เล่นวันละ 5-8ชั่วโมงเองด้วยครับ

ปล.ส่วนภาพก็งั้นๆไม่ได้สวยเลยผมว่าคาบาลยังสวยกว่านะตอนแรกดูจากคลิปซวยจังพอได้เล่นจริงๆโอ้วไรฟร่ะนี้นี้หรือเกมส์ใหม่จบเลยตอนนี้เลยขอเล่น dota ดีกว่าแล้วก็รอ GTA 4

Comment

เจอ AS มันทำยังงี้ ต้องยอม...

เดี๋ยวผมลองเล่นจนมันเลือดกลับเป็นสีแดงแล้วจะมาบอกครับ

Comment

เซง as อะ ทำระบบเกมเค้า เสียตลอด

Comment

พอ เหอะ กับ AS สุดจะเซ็งโกยแต่เงิน ระบบการทำงานห่วย

Comment

Working...
                          X