Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอย psu ใหม่ เอายี้ห้อไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะถอย psu ใหม่ เอายี้ห้อไหนดีครับ

อยากได้ psu ครับ ช่วยเลือกให้หน่อย ขอ 400 w ขึ้น

งบ 2000- 2500 ครับ

ขอแบบดีๆเลยนะครับเสียงเงียบๆ

แล้ว 80 plus คืออะไรครับ

แล้ว Enermax ไม่ดีหรอครับ ไม่เห็นพูดถึงกันเลย

ขออภัยที่มาโพต์ใหม่คราวที่แล้วดันไม่ได้บอกงบ
    ช่วยเข้ามาตอบกันใหม่นะครับ
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

Coller Master 460w แจ่มดี 1400 เอง ที่Jedi

เพื่อนผมใส่กะ9800gt ยังเอาอยู่

ผมใส่กะ 3870 ddr4

Comment

ดันนึดครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว

Comment

Enermax ก็ดีงับผมช่ายอยู่
        แต่ถ้าเปงรุ่น liberty ใช่งานมันนานเกินไปมันจะมีเสียง
        ผมพึงเอาไปเครมมาเมื่อวานเองงับ
        ชั่วโมงเดียวหาย เค้าบอกว่าเปลี่ยนตัว L มังงับ

Comment

80plus ก็คือ ค่าที่ Psu สามารถจ่ายไฟได้เกิน 80 เปอร์เซ็นของกำลังวัตถ์ทั้งหมดครับ ส่วนใหญ่เรียกว่าวัตถ์แท้อ่ะแหละ

Enermax ก็ดีนะครับวัตถ์เต็ม
          ลองดู Icute 650w ครับ คุ้มมี 80+ ด้วยไม่รู้ของหมดยัง

Comment

iCute TiTaNium 650W 2300

Comment

iCute 650W อีกเสียง ชอบไฟ2เฟสของมันจริงๆ

Comment

icut ครับ ช่วงนี้

ตามกระแสไป จ๊วบๆๆๆ

Comment

iCute 650W wไม่รู้จะมีของเปล่า

เห็นเค้าว่าตัวนี้ ไฟนิ่งกว่า
                  ThermalTake TR2 RX 550W

คิดว่าเป็นไงบ้างครับ

Comment

enermax ดีนะครับ แต่เสียอย่างเดียวคือราคา พวก liber นี่ซื้อ cpu ได้ตัวนึงเลย

Comment

Working...
                    X