Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram bus667 กะ 800 ต่างกันมากปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram bus667 กะ 800 ต่างกันมากปะคับ

คามนั้นเลยคับ

1.bus667 กะ800 มันแรงต่างกันมากไหมคับ พอดีใช้667 อยากขายแล้วซื้อ800มาใส่

2.Dual Chanel ต้องไปปรับไรในBios ปะคับ หรือใส่ไปมันจารู้เอง

3.ผมใช่บอร์ดAlive N6FG slot มันเป็น เหลือง เหลือง ส้ม ส้ม
    ถ้าจาทำ dual chanel ต้องใส่ slot สีไหนอะคับ

ต่างกันเป็นบางงานครับ
    เเต่ต่างกันเเน่นอน
    เเต่สำหรับผมไม่รู้สึกเลย -*-

Comment

แทบจะไม่ต่างกันเท่าไหร่ (มั้งนะ) ไม่รู้ดิ ผมใส่ 800 เลยอ่ะ เหอะๆ

Comment

1. ไม่รู้สึกหรอกครับ ว่ามันต่างกัน
        2. ไม่ต้องปรับครับ ถ้าเสียบช่องถูกมันก็จะเจอเอง
        3. โดยปรกติ เสียบที่สีเดียวกันครับมันจะเป็น channel แต่ถ้าเสียบแล้วไม่เป็นลองสลับสีกันดูครับ

Comment

Originally posted by H13 View Post
          1. ไม่รู้สึกหรอกครับ ว่ามันต่างกัน
          2. ไม่ต้องปรับครับ ถ้าเสียบช่องถูกมันก็จะเจอเอง
          3. โดยปรกติ เสียบที่สีเดียวกันครับมันจะเป็น channel แต่ถ้าเสียบแล้วไม่เป็นลองสลับสีกันดูครับ

กระจ่างเลย

Comment

Working...
          X