Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดหน่อยนะเอาไว้เล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดหน่อยนะเอาไว้เล่นเกม

เรื่องงบยังไมเกี่ยง ขอสเปคที่มันเล่นเกมพวกกราฟฟิกเยอะๆ crysis cod4 อะไรพวกเนี่ย

รวมจอด้วย เม้าส์ คีย์บอร์ด เคส ด้วยนะ รวมหมด

เผื่อไว้เวลาย้ายบ้านจะไปผ่อนเอา

ปล.อย่าเกิน 30k ละกัน

งบไม่เกี่ยวแต่มีให้ 30000 อิอิ
    แต่ก็ดีกว่า งบไม่อัน้ ทุกอย่างขั้นเทพครับ เอิ้กๆๆ

Q6600 6700
    ASUS P5QL-E 3600
    RAM GEIL VALUE 2GX2 1900
    PCI-E HD4850 6300
    DVDRW 900
    CASE 1000
    PSU ICUTE 650W 2400
    LCD 19 4500
    HDD 320G 1800

เม้าคีบอร็ด 1000 อย่างดีๆนุ่มๆมีหน่อย

Comment

HD4850 นี่ 1g ใช่ปะคับ

Comment

เอ่อพี่ครับ ปกติร้านคอมนี่เราผ่อนเดือนนึงน้อยสุดพี่ว่าเดือนเท่าไหร่อ่ะ

Comment

เป็นไปได้ขอเมล์ด้วยคนนะ

แอดมาแล้วกันนะครับ

love_my_chemicalromance@hotmail.com

Comment

เอามาทำไร 1G โครตแพง ไม่มีความจำเป้นครับ

Comment

แสดงว่า HD4850 512mb เองหรอครับ

1g อยู่ซัก 10k ใช่ไหมเอ่ย

อืม

ดูงบก่อน ถ้าถึงก็ค่อยมาถามการ์ด 1g

Comment

ถ้าแพงขนาดนั้นแล้ว ยังไปซื้อ กน่าจะไปเล่น 4870 ดีกว่านะครับ ซื้อมาทำไร 4850 1G

Comment

งงจังง่า ตกลง 4850 มัน 1g ใช่ปะ แล้ว 4870 ล้ะ ???

Comment

ก็บอกว่า 4850 512 น่าเล่น 6000นิดๆ
                    4850 1G แพงสิ้นดีราคาเกือบจะได้ 4870 ซึ่งแรงกว่ามากอยู้แล้ว แล้วจะซื้อ 4850 มาทำไมครับ
                    ไม่ซื้อ 4870 ไปเลย มันจะกี่ กิก ก็ช่างมันเถอะครับ แรงทั้งนั้น ไม่ได้ใช้จอ 24 นิ้ว ไม่มีผลอะไรหรอกครับ

Comment

+ +

ถ้าใช้ 4870 แล้วใช้ 19" มันจะไม่มีผลหรอครับ

ก็คือว่า 4850 มันมี 2 รุ่น รุ่น 512 กะ 1g ใช่ปะครับ อิอิ

ปล.ขออภัยบางคำถามที่มันดูจะโง่ๆ....แต่ผมก็โง่เรื่องนี้ง่ะ สงสัยอะไร.ถามให้เข้าใจ อิอิ

Comment

19 " ถ้าใช่ 4870 ละก็เปิดทุกอย่างได้สุดหมดครับ AA ด้วยยังสบายเลบ
                        ทำไมคิดว่า 1G มันดีครับ

Comment

ไม่รู้สิ เราก็คิดว่า ประมลผล 512 มันต้องช้ากว่า 1G แน่ เพราะค่ามันมากกว่า ก็เหมือนแรมอ่ะ 5555+

-*-

Comment

การ์ดจอจะแรงหรือไม่แรงไม่ได้วัดกันที่หน่วยความจำนะคร้าบ
                            วัดกันที่ Memory Buswidth หาร 8 แล้วคูณ Memory Speed หารด้วย 1,000 คิดแบบเล่นๆนะครับ แต่จะได้ค่าความแรงของมันตามที่มีการทดสอบ

Comment

อ่าๆ เป็นความรุ้ใหม่สำหรับผม

ยังไงก็

ขอบคุณนะคร้าบๆๆๆๆ

ไว้มีอะไรจะมาถามอีก

Comment

Working...
                              X