Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Extra Map ของ Red Alert 3 มันเป็นงี้ครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Extra Map ของ Red Alert 3 มันเป็นงี้ครับ??

ช่วยที่ครับ... เป็นฉเพาะกับ extra map ที่มากับ Premier Edition เท่านั้นครับ

พื้นมันจะเป็นสีดำหมด มีใครเป็นบ้างมัยครับ?

ผมก็เป็นเหมือนกานครับ - - ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เวอร์ชั่น แต่อัพแล้วก็ไม่หาย
    มาอยากรู้ด้วยคนครับ T_T

Comment

เอ่อ พอดีผมโหลดมาจากบิท พอติดตั้งไปแล้วไม่เห็นมีเลยครับ งงเหมือนกัน

ปล.เล่นของแท้อยู่นะ

Comment

ดันให้

Comment

edit ตอบผิดกระทู้ เวนกรำ...
          Last edited by armaku; 15 Nov 2008, 21:23:58.

Comment

ผมโหลดมาจากบิทครับ ลบแล้วลงใหม่ก็ยังเหมือนเดีมครับ อ่าาา T-T

ใครที่เล่นแผ่นแท้เป็นเหมือนกันมัยครับ?

Comment

เป็นเหมือนกันครับ
              ผู้รู้ช่วยที--.--
              ขอยคุณคับผม

Comment

ดันๆคับ

Comment

โหลดมาจากบิตเป็นตัวตัดมูทวี่ออกครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ ยังไม่มีใครแก้ได้เลยหรอครับ

Comment

Working...
                    X