Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าลง Windows ใหม่ต้อง Flash Bios ทุกครั้งหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าลง Windows ใหม่ต้อง Flash Bios ทุกครั้งหรือป่าวครับ

ใช้ Compaq V3709TX ครับ ลง Windows Notebook ครั้งแรกครับ ต้อง Flash Bios ด้วยป่าวครับ

ถ้ามันไม่ใช่ลักษณะพิเศษอะไรของรุ่นนี้ โดยทั่วไปไม่ต้องครับ ยังไงรอคนที่ใช้รุ่นเดียวกันมา confirm อีกครั้งแล้วกัน

Comment

คิดว่าคงไม่ต้องนะครับ

Comment

งั้นผมก็ลง windows ตามปกติเลยใชไหมครับ เมื่อก่อนเวลาเจ๊งก็ส่งศูนย์ตลอดอะ อยากลงเองบ้าง Driver ก็มีหมดแล้ว ถ้าลง SP3 จะมีปัญหาไหมครับ แล้ว Driver ต้องลงตามลำดับด้วยหรือป่าวครับ
        Last edited by scania; 16 Nov 2008, 15:55:58.

Comment

Working...
        X