Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ CPU AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ CPU AMD

อยากทราบว่า CPU amd กับ intel อะครับ อันไหน เล่นเกมดีกว่ากันอะครับ

เพราะผมเหน amd มันถูกกว่าอะครับ เเล้วถ้าจะซื้อ amd จะซื้อ

รุ่นไหนดีคับ

ระหว่าง amd x2 กับ amd phenom x2 อะครับ ผมมีงบ 2000 เหนมี x2 4800+ ราคา 2060

ถาม สาวก AMD ส่วนมากก็ต้องตอบว่า AMD สิ เลือกเอาเองละกันว่า อยากเล่นแบบลื่นไหล ก็ AMD อยากได้คะแนนเทสเยอะๆ ก็ IN....

Comment

AMD คับ ถูก แรง คุ้ม

Comment

จัดไปคับ AMD อยู่แล้ว

(บอร์ดใหม่ของ OCZ รู้สึกแปลก ๆ ไปน้ะอิอิ)

Comment

amd คุ้มดี

Comment

รุ่นไหนดีครับ เอาไว้เล่นเกม

Comment

งบละท่านๆ

Comment

งบ 2500 ครับ

Comment

2500
                  เหอๆบอกสเปคไม่ถูกเลยครับ
                  มีของเก่าๆเหลือเปล่าครับ เช่น hdd ram

Comment

Originally posted by raknadumann View Post
                    2500
                    เหอๆบอกสเปคไม่ถูกเลยครับ
                    มีของเก่าๆเหลือเปล่าครับ เช่น hdd ram
                    งงคับ ค.ห. ข้างบน พี่เขาจะซื้อ cpu ไม่ใช่หรอครับ

Comment

5200+ ไงครับ

งบ2500บาทอ่ะ

Comment

ขอบคุณ ครับ ทุกท่าน

Comment

Working...
                        X