Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยคันโยก แบบเกมส์ตู้อย่าง tekken 6 มีแบบต่อเข้า pc ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยคันโยก แบบเกมส์ตู้อย่าง tekken 6 มีแบบต่อเข้า pc ไหมครับ

วันนี้ไปยืนดูตู้เกมส์ ตอนแรกก็เดินผ่านๆ เห็นเป็น tekken เลยหยุดดูซะหน่อย พอมองไปด้านบนตู้ อ้าว tekken 6 !! โห มันมา 6 แล้วหรอเนี้ย ล่าสุดที่เล่น tekken 2 -*-

วันเวลาช่างผ่านไปเร็วจริงๆ

เห็นกดคันโยก ท่าทางสนุก แต่รอบล่ะ 20 ไม่ไหวครับ เสียดายเงิน เอามาถอยชิ้นส่วนคอมดีกว่า อ้าวยังไงเนี้ย

อยากรู้ว่ามีคันโยกขายไหมครับ ท่าทางจะกดสบายกว่า จอยปุ่มๆ นึกถึงเมื่อก่อนกดกันนิ้วลอกถลอก เจ็บก็ยังจะเล่น
Working...
X