Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรด Pentium 4 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรด Pentium 4 คับ

พอดีผมจะอัพเกรดm/b Pentium 4หน่อยคับm/b ใช่ LGA775 ไหมคับแนะนําทีคับเปลี่ยน m/b กับ ram คับ ขอเป็น m/b asus นะคับประมาณ2000+-500บาท แต่ถ้าไม่ใช้775ก็แนะนําm/bที่พอหาใด้คับ
    เครื่องของน้าคับ

P4 มี ทั้ง 478 และ 775

ท่านคงต้องดูเองก่อนละครับ ว่าแบบไหน

ดูง่ายๆ ท่านใช้บอร์ดอะไร บอกรุ่นบอร์ดมาก้ได้ครับ

Comment

ถ้า P4 @ 478 แนะนำให้ขายซื้อใหม่ครับ อัพเกรดไม่คุ้ม

Comment

ซื้อใหม่ดีที่สุด

Comment

มันเป็นของ svoa อะคับผมก็ไม่รู้เหมื่อนกันว่าเป็น775หรือ478คับไม่ใด้อยู่บ้ามเีดียวกันคับเขาโทรมาบอกอะคับให้ช่วยทําให้หน่อยผมก็คงจะรู้วันที่ไปทําอะคับ ขอบคุณคับ

Comment

P4 มี Socket 423 อีกแบบครับ

Comment

ดัน

Comment

ซื้อใหม่ดีกว่าครับ อัพไปอาจไม่คุ้ม

Comment

น่าจะเป็น P4 HT นะ

Comment

Working...
                  X