Announcement

Collapse
No announcement yet.

CoD WaW เล่นๆอยู่พอถึง Map Eviction แล้วมันค้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CoD WaW เล่นๆอยู่พอถึง Map Eviction แล้วมันค้างอ่ะครับ

คือ มันค้างตอนโหลด mapด่านนี้อ่ะครับ ลบเกมส์ลงใหม่ก็ไม่หาย มีใครพอจะรู้วิธีแก้มะครับ
    แล้วก็อยากถามอีกเรื่องว่า ภาคนี้ไฟล์เซฟมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ

ภาคนี้ไฟล์เซฟไม่มี เเบบว่ามันอยู่ที่เซิฟเวอร์ของเกมเลย ถ้าใครใช้แผ่นก็อปเเล้ว CD-Key ซ้ำกัน
    มันจะมีโปรไฟล์อยู่สร้างใหม่ก็ไม่ได้ พอไปเล่นอันอื่นจนจบ พอเข้าเกมใหม่โปรไฟล์หายเล่ยต้องเล่นใหม่หมดเลย
    โดนมากับตัวเลย

Comment

แล้วถ้าเราลบลงใหม่แล้วปิดเน็ทตอนเข้าเกมส์ครั้งแรกอ่ะครับ

Comment

C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Application Data\Activision\CoDWaW\players

ไฟล์เซพอยู่ในนี้ครับ แบคอัพไว้ได้เวลาจะฟอร์แมตไดร์ฟ C

Comment

Working...
        X