Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอ 9800 GTX+ กับ ATi 4850 ค่ะช่วยตอบด้วยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอ 9800 GTX+ กับ ATi 4850 ค่ะช่วยตอบด้วยค่ะ

พอดีกำลังจะไปซื้อคอมวันนี้ที่งานคอมอะค่ะ เลยอยากถามว่า การ์ดจอ Inno3D GF9800 GTX+ กับ ATi 4850 อันไหนดีหรือแรงและคุ้มค่ากับการใช้งานมากกว่ากันคะ ขอบพระคุณค่ะ

งานคอมแพงกว่าพันทิพย์ครับ

Best Video Cards For The Money: Nov '08
    http://www.tomshardware.com/reviews/...card,2064.html

Graphics Card Hierarchy Chart
    http://www.tomshardware.com/reviews/...rd,2064-7.html

Comment