Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบทสรุป sniper elite ทีจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบทสรุป sniper elite ทีจ้า

ตามหัวข้อครับ ขอบคุณจิงๆ

ไม่เข้าจัยด่านไหนถามได้งับเล่นจบแว้ว

Comment

เล่นแต่ ออนไลน์ ครับ มันส์มั่กๆ แต่เสียดายไม่มีเซอเวอร์ ไทย เล่นไป lag ไป อิอิ

Comment

ถา่มนี้เลย ที่ไปทำลายรถถัง 3 คัน แล้วกลับมาเจออีก 1 คันแล้วทำไงค่ออ่ะครับ
        Attached Files

Comment

Originally posted by pencil View Post
          ถา่มนี้เลย ที่ไปทำลายรถถัง 3 คัน แล้วกลับมาเจออีก 1 คันแล้วทำไงค่ออ่ะครับ
          ถ้าผมจำไม่ผิดมันต้อง ยิงไปที่ ฝาถังน้ำมันของรถถังหรือยังไงเนี่ยแหละ ผมเล่นไปนานมากๆๆแล้ว

ถ้าไม่ใช่รอท่านต่อไปครับ

Comment

แล้วด่านที่เพื่อนวิ่งออกมาจากตึก แล้วเราต้องไปช่วย มันผ่านยังไง ผมช่วยไม่ทันสักที ติดตรงนี้มาเป็นเดือนแล้วคับ

Comment

เมื่อไรคุณ Ham จะมา

Comment

Originally posted by pencil View Post

ไม่ยากครับ แต่กะจังหวะนิดนึง

ขอท้าวความก่อนนะครับ ก่อนหน้าที่เราจะได้รับภาระกิจ เราจะเก็บระเบิดมาแล้ว (สีแดงๆ นะครับ)

ให้เราไปวางไว้ใกล้ๆ รถถังครับ (คลานไปนะครับ ถ้าวิ่งไปมันจะยิงเรา วางเสร็จ คลานออกไปไกล ๆ

ได้ระยะปลอดภัยแล้วยิงระเบิดที่เราวางเลยครับ (ต้องวางใกล้ ๆ รถถังเลยนะครับ)

แค่นี้ก็ผ่านแล้วครับ ไม่เข้าใจอะไร ถามได้ครับ จบมาหลายรอบแระ สนุกมากมาย

Comment

Originally posted by hate-bbb View Post
                  แล้วด่านที่เพื่อนวิ่งออกมาจากตึก แล้วเราต้องไปช่วย มันผ่านยังไง ผมช่วยไม่ทันสักที ติดตรงนี้มาเป็นเดือนแล้วคับ
                  ด่านนี้เราคอยยิงคุ้มกันให้เค้าครับ โดยที่

1 วิ่งขึ้นไปบนหอคอยชั้นบนสุดให้เร็วที่สุด
                  2 คอยยิงคุ้มกันจนกว่ารถจะมา (ผมลองวิ่งลงไปแล้ว บางทีก็ผ่านนะครับ เพราะคนที่เราต้องช่วยยังไม่ตาย บางทีมันก็โดนยิงตายโดยที่เรายังลงไม่ถึงตัวเค้าเลย)

ทางที่ดี คอยยิงคุ้มกันจากด้านบนครับ จนกว่าจะมีรถมารับ พอมีรถมารับ เราก็พยายามยิงคุ้มกันให้รถอีกเหมือนกัน ระวังตรงทางออกนะครับ จะมีทหารคอยยิงรถอยู่ ให้เราเก็บให้เรียบ

แค่นี้ก็ผ่านแล้วครับ มีอะไร ฝากคำถามไว้นะครับ ถ้าไม่เข้าใจ ผมจะอธิบายอย่างละเอียดอีกรอบนึงครับ

Comment

ตามนั้นคับเกมนี้นุกสาดดคับ 3 รอบ ^ ^ กระสุนสะใจดี ยิงไกลๆๆมันโคตร ^ ^ ยิงหัวสมองกระจายคับ ^ ^
                    เพื่อนเคยยิงได้ไกลโคตรที่ 240m อะ - -*

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
                      ตามนั้นคับเกมนี้นุกสาดดคับ 3 รอบ ^ ^ กระสุนสะใจดี ยิงไกลๆๆมันโคตร ^ ^ ยิงหัวสมองกระจายคับ ^ ^
                      เพื่อนเคยยิงได้ไกลโคตรที่ 240m อะ - -*
                      เดี๋ยวผมต้องลองบ้าง ได้ไกลสุดเท่าไหร่ไม่เคยจำเลย

ว่าแต่ กลั้นหายใจกดปุ่นอะไรหรอครับ

เห็นเค้าบอกว่ากลั้นหายใจได้ ผมอาศัยจังหวะที่มันจะนิ่งเองซัก 2 วิ ยิงไกลๆ เอา เพราะกลั้นหายใจไม่เป็นอ่ะครับ

Comment

Originally posted by For Fun View Post
                        เดี๋ยวผมต้องลองบ้าง ได้ไกลสุดเท่าไหร่ไม่เคยจำเลย

ว่าแต่ กลั้นหายใจกดปุ่นอะไรหรอครับ

เห็นเค้าบอกว่ากลั้นหายใจได้ ผมอาศัยจังหวะที่มันจะนิ่งเองซัก 2 วิ ยิงไกลๆ เอา เพราะกลั้นหายใจไม่เป็นอ่ะครับ
                        กลั้นใจ มีด้วยหรอ - -* รู้สึกว่าไม่มีนะเท่าทีจำได้อะ เพราะไม่เคยใช้เพราะจำจุดศัตรูได้เกือบหมดอะ - -* วิ่งแย้วซูมยิงเลยอะคับ ฉากที่ยิงไกลๆๆ ได้จะมี ฉากเดียวนะคับ ฉากที่เราเข้าไป ฐานอีกฝ่ายกะเพื่อนเรา (ai) อะคับ แย้วเราจะขึ้นไปบนตึกนะคับ แย้วเราจะคอยยิง ศัตรูจากด้านบนตึกอะคับ เพื่อนมันฟลุก 2 รอบเลย มันกะระยะเอาอะคับ รู้สึกว่าถ้านอนจะนิ่งกว่า ^ ^ ยิงเข้า หัว 2 รอบ กระสุนวิ่งนานโคตร 555

อ๋อฉากนี้กะนุกดีนะ ที่ลอบไปวางระเบิดถังน้ำมันอะ มันจะมีมุมหนึ่งอะคับ ซ้ายฉากสุดด้านล่างจะรู้สึกว่าจะมองเห็น ศัตรูที่อยู่ ป้อมสุดท้าย ตรงบริเวณรถไฟอะคับ เนียนดี

Comment

Originally posted by For Fun View Post

ขอท้าวความก่อนนะครับ ก่อนหน้าที่เราจะได้รับภาระกิจ เราจะเก็บระเบิดมาแล้ว (สีแดงๆ นะครับ)

ให้เราไปวางไว้ใกล้ๆ รถถังครับ (คลานไปนะครับ ถ้าวิ่งไปมันจะยิงเรา วางเสร็จ คลานออกไปไกล ๆ

ได้ระยะปลอดภัยแล้วยิงระเบิดที่เราวางเลยครับ (ต้องวางใกล้ ๆ รถถังเลยนะครับ)

แค่นี้ก็ผ่านแล้วครับ ไม่เข้าใจอะไร ถามได้ครับ จบมาหลายรอบแระ สนุกมากมาย
                          ใ่ช่เป็นมัด 2 มัดหรือเปล่าครับอยู่ในลังตรงที่รถถัง 3 คันที่ถูกระเบิด ถ้าใช่แล้วใช้ยังไง ถ้าไม่ใช่ผมหาระเบิดไม่เจอ

Comment

ใ่ช่เป็นมัด 2 มัดหรือเปล่าครับอยู่ในลังตรงที่รถถัง 3 คันที่ถูกระเบิด ถ้าใช่แล้วใช้ยังไง ถ้าไม่ใช่ผมหาระเบิดไม่เจอ
                            เดี๋ยวเย็นนี้ผมไปลองเล่นก่อนครับ ลืมไปแล้วว่ากดตรงไหน ถ้าจำไม่ผิด น่าจะ ปุ่ม . (จุด) ใกล้ๆ กับตัว (ม) (มั้งครับ ไม่แน่ใจนะ เดี๋ยวเย็นนี้ผมไปเล่นแล้วผมจะมาโพสบอกอีกครั้งครับ)

ถ้าติดปัญหาตรงไหน โพสถามเอาไว้ครับ ผมไม่มีเวลาทำบทสรุปให้ครับ แต่จะตอบเรื่อย ๆ นะครับ

ถ้าไม่มีใครตอบ ก็ Pm มาครับ บางทีผมก็ไม่ได้เข้าเว็บนี้ครับ ถ้า Pm มาระบบจะแจ้งทางเมล์ด้วย ผมจะได้เข้ามาตอบให้นะครับ

Comment

เพิ่งรู้นะเนี้ย ไม่ผ่านตรงนี้เหมือนกัน

Comment

Working...
                              X