Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty 4 แผ่นไม่แท้ ยังเล่นonline ได้อยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty 4 แผ่นไม่แท้ ยังเล่นonline ได้อยู่ไหม

มีเซฟไหนยังเปิดอย่บ้างคับ ขอบคุนมากคับ

cod 4 ตอนนี้ไม่รู้ว่า sv ที่เขาเปิดบริการเขายังเปิดอยู่ป่าว
    ซื้อของแท้ไว้เล่นก็ดี ยืดหยุ่นกว่าเล่นได้เยอะกว่าถ้าไทยไม่มีก็หาเล่น แถวรอบเอเชียก็เล่นสนุกพอได้
    บางครั้งผมเล่นข้าม ไปเล่นแถว เมืองนอกไกลๆ ก็พอได้น่ะ

ก็ตะเวนเล่นไปเรื่อยแหละ เอิกสๆ สนุกดีครับ
    Last edited by armaku; 19 Nov 2008, 13:28:04.

Comment

แผ่นปอม ออนไลน์ได้ด้วยเรอะ- -* ไม่เหงรู้เรื่องเลยอะ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
        แผ่นปอม ออนไลน์ได้ด้วยเรอะ- -* ไม่เหงรู้เรื่องเลยอะ
        เคยเล่นได้คับ เปน เซปเถื่อนคับ ที่ผมถามหมายถึงแบบเถื่อนนี่แหละคับ เคยเล่นพอดีลบเกมไปนานแล้ว กลับมาลงไหม่หายหมดเลยคับ ไม่มีเปิดเลย ไม่มีไม่เปนไรขอบคุนมากคับ

Comment

ผมว่าถ้าเล่นแบบนี้แนะนำให้เล่น WAW ผ่านฮามิชิ ดีกว่ามั้ยฮะ -0-*

Comment

Originally posted by TeamzaJr View Post
            Call of Duty 4 Innovation Server

จากเก่า Xnet เปลี่ยนเป็น > Innovation

Server#1 IP = 203.146.170.200:28960 (TDM)
            Server#2 IP = 203.146.170.200:28961 (Zombie)

Server Administrator = Teamza
            Server Moderators = Zetern

มีอะไรสงสัยถามได้ครับ แต่กับระบบเกมผมไม่ค่อยได้เล่นเลยไม่ค่อยทราบอะไรมากนัก คุณ Zatern ดูแล Sv อยู่นะครับ มีอะไรถามเค้าได้
            อัพแพทเป็น 1.7 ด้วยนะคับ

Comment

Originally posted by tumlek View Post

ขอบคุนมากคับ

Comment

อย่าทิ้งภาค 5 นะโยม

Comment

แล้วไม่ทราบว่าแท้ ยังมีคนเล่นอยู่ไหม?

Comment

มีครับ
                    Last edited by armaku; 17 Nov 2008, 22:36:40.

Comment

CoD5 ไม่ค่อยหนุกเท่าไรอ่ะ แปลก รอ cod6 ดีกว่าน่าจะมันกว่านี้

Comment

เว็บเช็คครับ
                        http://www.game-monitor.com/search.p...d4&location=TH

ช่วงนี้ เห็นปิดๆ เปิดๆ

หรือเล่นผ่าน Hamachi
                        หรือ Garena ก็ได้ครับ << แนะนำครับ

Comment

แว้บเข้าไปเล่น sv inno มา ฮามิใช่เล่น

Comment

Originally posted by tumlek View Post
                            ยังมีคนเล่นยุใหม?

Comment

Working...
                            X