Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ผ่านcrysisอีกด่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ผ่านcrysisอีกด่านครับ

ด่านนี้ยากมากครับผม มันมารุมผมเป็น10
    แล้วจุดเขียวๆนั้นให้ไปทำไรครับ[IMG][/IMG]

จริงก่อนหน้านี้มันมีปืนไรเฟิลให้เก็บได้เก็ฐมาป่ะครับส่องเอาไกลๆแล้วค่อยๆไป

ระวังพวกเกาหลีใส่นาโนตุ๊ดด้วยนะครับ

Comment

ง่ายๆเองด่านนี้ผมเล่นเกมนี้วันเดียวจบอะไรจะง่ายอย่างงี้

Comment

ติดtrainer จิ ตายยากหน่อย+กระสุนไม่มีหมด+อึด

Comment

เล่นระดับยากสุดนี่ชุดนาดนพวกที่เฝ้าอยู่นี้อย่างทน ไรเฟิลใส่เป็น 10 ไม่ยอมตาย
          ผมใช่วิธีขึ้นไปอยู่ชั้น 2 ยิง ๆ หลบ ๆ สอยไปทีละคนเอา ยิ่งเล่นระดับยากสุดจะมีเฮลิคอปเตอร์มาถล่มเราด้วย เก็บ RPG สำรองไว้ด้วยครับ

Comment

จัดการพวกเกรียนให้หมด แล้วจะมี VTOL ของเรามาส่งกำลังเสริม

Comment

Working...
            X