Announcement

Collapse
No announcement yet.

GView Case กับ PSU ใหม่ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GView Case กับ PSU ใหม่ ???

ใครใช้ Gview Case มั่งครับ อยากรู้ว่ามันจะยัด Icute 650w หรือ Tagan U38 บลา บลา เข้าไปได้มั๊ยครับ ขนาดมันจะพอมั๊ย

ปล. อยากจะอัพใจจะขาด แล้วฟาด GPU ใหม่

ขนาดมาตรฐานแหละครับใส่ได้แน่นอน

Comment

ใส่ไม่ได้ครับ ต้องเปิดฝาเคสก่อนครับ

ถึงจะใส่ได้ครับ ยัดไปไปได้ไง !!!

Comment

ผมใช้เคส Gview ครับ แล้วก็ใส่ PSU Tagan U38 ด้วย
        Tagan U38 มันจะยาวกว่า PSU ที่ติดเคสมานิดหน่อย

Comment

ใส่ไม่ได้ครับ ต้องเปิดฝาเคสก่อนครับ

ถึงจะใส่ได้ครับ ยัดไปไปได้ไง !!!
          555+ เปิดฝาแล้วใส่+ไขน็อตแล้วปิดฝา

Comment

ทำไมถึงคิดว่า เอา psu เข้า case ไมไ่ด้อะ มันต้องได้อยุ่เเล้ว

Comment

ได้ครับ

Comment

Working...
              X