Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามมวยคู่นี้หน่อยครับบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามมวยคู่นี้หน่อยครับบบบบ

4850มาครอสกัน2ตัว กับ4870 1ตัว ตัวดีกว่ากันครับ

ตัวเดียวจบ ....

Comment

มีคนเคยบอก 4850 ครอสแล้ว แรงกว่า 4870

Comment

แรงกว่าาจริงหลอ

Comment

แรงสู้ HD4870 ตัวเดียวไม่ได้ ( HD4870 ทำ Cross fire ก็ไม่รู้จะสู้ตัวเดียวได้อะปาวนะ เอิ๊ก ๆ )

http://www.tomshardware.com/reviews/...n,2007-11.html

.

Comment

แต่ต้องลงทุน บอด16x+16x กับ psu เพิ่มอีกนะ

Comment

เอาตัวเดียวล่ะกัน

Comment

เอา HD4850 มา Cross กัน แล้วจะแรงกว่า HD4870 ตัวเดียวสักเท่าไหร่กันล่ะครับ

ค่าการ์ดจอ 2 ตัว กับ HD4870 ตัวเดียวต่างกันราวๆ 2000 บาท

แถมการ์ด 2 ตัวช่วยกันทำงาน มันก็ช่วยกันแดรกไฟอีก แต่ง Supply แรงๆ หน่อย นะ

คิดดีๆ นะครับ ว่าอะไร คุ้มกว่ากัน

Comment

Working...
                X