Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนใหญ่คอมเซเว่นอยู่ไหหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนใหญ่คอมเซเว่นอยู่ไหหรอคับ

เล่าเรื่องนิดนึง คือวันนี้ผมไปหาฝาหลังecsเดินทุกชั้นเลยสุดท้ายมาเจอที่ชั้น2(ไกล้เคียงไม่ไช่ของมัน)พี่เจ้าของร้านเค้าบอกว่าเอาของเเท้มั้ยสองร้อย ผมบอกว่าเอาสองร้อยก็เอาเเล้วเค้าก็เดินไปคอมเซเว่นเพราะบอดผมประกันคอมเซเวน เเต่เค้ากลับมามือป่าวเลยมาบอกผมว่าให้ไปที่ศูนไหย่เค้าจะไห้ฟรีผมเลย สองจิตสองใจจะเอาที่ร้านเค้าดีมั้ยร้อยห้าสิบบาทเองขี้เกลียดไป เเต่คิดไปคิดมาผมเรียนอยู่เเถวๆนั้นเดวขับรถเลยไปหน่อยก็ได้ เลยอยากรู้ว่ามันอยู่ตรงไหนของคลองตันคับใครเคยไปบ้าง
    โม้ซะยาวเลย

ที่จิงพี่เค้าก็ดีไม่บอกผมเค้าก็ได้เงินเเละร้อยห้าสิบ ยังเป็นคนขายที่ดีขอชื่นชมมากๆๆๆ

Comment

โอโหมาให้เป็นรูปเลย

Comment

ไปง่ายครับ รอเครมก็นั่งห้องพัก กินชากาแฟรอไปก่อน

Comment

ผมเคยไปครบ เอา CPU ไปเครมอ่า ไวดีๆ

Comment

ชัดเจนมาก ท่านพีคุง

Comment

Working...
            X