Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดเสปกคอมค่ะ มือใหม่ใช้คอมทำงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดเสปกคอมค่ะ มือใหม่ใช้คอมทำงาน

ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ

ใช้งานออกแบบ ป้ายประกาศต่างๆ เน้นรูปภาพ(คอนโด ห้องพักอาศัย)
    ใช้งานอินเตอร์เนต รับ-ส่งรูปภาพ (ให้ได้ภาพที่สวยงาม)
    เล่นเกมบ้าง ไม่มาก
    ต้องการภาพสวยๆ และสามารถอัพเกรด ได้ในอนาคต
    งบ 25000 บาท +/- 5000 บาท ไม่รวมจอ
    ขอคำปรึกษาการเลือกซื้อจอ ด้วยค่ะ ต้องการมองภาพชัดเจน ต้องซื้อจอกว้าง จำเป็นไหมคะ?

ขอบคุณค่ะ

จะพิมพ์ไปให้ที่ร้านประกอบให้ได้เลยใช่ไหมคะ?

สภาพสตรี ด้วยละ ประกอบให้เลยใหมครับ อิอิ

Q9550 11900
    ASUS P5Q PRO 4800
    RAM GSKILL PQ 2GX2 2000
    HD WD AAKS 640G 2800
    PCI-W HD4670 3200
    PSU COOLMASTER EXTREAN POWER 1800
    DVD HP 900
    CASE COOLERMASTER C5 T05 1900

ออกมาหน้าตาประมาณนี้ ครับ
    ต่างกันแค่ขนาด VGA นิดหน่อย เพราะเน้นงานคนละอย่างกัน

จดไปให้ ร้านได้เลยครับ

Comment

เก็บงานได้เรียบร้อยมากท่าน

Comment

Working...
      X